GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิฟแลค ขนาดนี้ ทำไมต้องเอากิจกรรม มาลง

PoPlakawaii

• Newbie
  • *
เซิฟแลค ขนาดนี้ ทำไมต้องเอากิจกรรม มาลง  ทำไมไม่ปรับปรุงหรือแก้ไข ให้เล่นกันได้ ลื่นๆ ก่อน ค่อยหากิจกรรมอะไรมาลงหล่ะ
ของก็ ไม่แจกทั้งเซิฟ จะทำอะไรก็ ไม่ทำให้ สมดุลกันหมดละ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

◄•♦|w§§ค↓ขี€ว|♦•►

• ◄I`m Fucking Machine►
  • Newbie
  • *
  • ▼♀•|w§§ค↨ขีEว|•♀▼
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o อันนี้ผมเห็นด้วยคับ
◄•§|ผมไม่รู้เรื่องอะไรนะ ไม่อย่ายิงยอมแล้วๆ|§•►

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ทำความเข้าใจด้วยครับ กิจกรรมเอามาทดสอบเพื่อเอาไปต่อยอดเซิฟเวอร์หลัก

แล้วนี่เซิฟเวอร์ทดสอบครับ ไม่ใช่เซิฟเวอร์เถื่อน ถึงต้องมีแจกของตลอด ถ้าเกิดไม่พอใจก็ไม่มีใครรั้งให้อยู่ครับ

เลือกที่จะมาเล่นเองต้องยอมรับเอง ไม่ใช่จะมาเรียกร้องเอาอันนั้นอันนี้ ทำความเข้าใจใหม่ด้วยนะ

แล้วถ้าไม่พอใจอะไร http://forum.asura.in.th/index.php?topic=2000.0 บ่นในนี้ครับ อย่ามาตั้งกระทู้

มันรก คนอื่นเค้าจะรายงานบัคมาตั้งกระทู้ไร้สาระมันน่ารำคาญ
Never mind .