GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผลสรุป : เซิร์ฟเวอร์ วุ้นวันวาน

บุคคลทั่วไป · 178 · 42085

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ลงชื่อไว้ก่อน 16 เจอกันนะฮะ  woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แมวเก้าชีวิต

• Newbie
  • *
พร้อมสนับสนุนครับแบบนี้  g#021 woon_love woon_sunnyแต่มีการงานทำอาหารก็ดีนะ555

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ไหนๆๆ ใครจะทดสอบ ลงชื่อกันไว้หน่อยเร๊วววว   g#031 g#031 g#031

tawanoz

• Newbie
  • *

coalapanda

• Administrator
ลงชื่อไว้ก่อน 16 เจอกันนะฮะ  woon_555
16นี่ เปิดให้ทดสอบหรือ เปิดจริงเลยครับ
เปิดให้ทดสอบในวุ้นนรกครับ

nuunet

• Newbie
  • *
ผมว่า เอาวาปหาเพื่อนเป็นรายอาทิต กัย รายเดือน ออก
ยาวิ่งเร็ว รายอาทิต รายเดือน ออก
เพิ่มอัตราการดรอปของอาชีพที่ luk 1 ไม่ห่างจากเทร luk 99 + buff เกิน 50%
เวลาออกจากเกม ให้ตัวละครไปอยู่โซนปลอดภัย ทุกครั้งเวลาเข้าเกม
ฯลฯ

o..MyTalLG..o LK'

• Jr. Member
  • **
  • *~ D T G ~*
ลงชื่อทดสอบฮะ  g#031 g#031

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

tawanoz

• Newbie
  • *
ผมว่า เอาวาปหาเพื่อนเป็นรายอาทิต กัย รายเดือน ออก
ยาวิ่งเร็ว รายอาทิต รายเดือน ออก
เพิ่มอัตราการดรอปของอาชีพที่ luk 1 ไม่ห่างจากเทร luk 99 + buff เกิน 50%
เวลาออกจากเกม ให้ตัวละครไปอยู่โซนปลอดภัย ทุกครั้งเวลาเข้าเกม
ฯลฯ
ผมว่าขอให้เหมือนแต่ก่อนก็ดีนะ ไม่หน้าจะปรับอะไรใหม่มากมาย -..-

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

Kitshv✱

• 90s
  • Newbie
  • *

peskohaji

• Newbie
  • *
เดะก็เหมือนอวตาลไม่มีเงินโซลเล่นฟรี สุดท้ายก็เงิบ woon_5555