GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เล่นชาร์ป..แบบ THE-COOL ชาร์ปตัวจริงอย่าพลาด

โพลล์

คิดยังไงกับบอร์ดชาร์ปกันเอ่ย?

ไม่ชอบ ==*
เฉย ๆ งั้น ๆ ==
ชอบ ๆ  ^^

olalove555

• Newbie
  • *
ผมอยากรุ้ว่าถ้าอัพสกิว  เพิ่มความเร็วในการยิง 1  เราต้องอัพเอจิเท่าไหร่ ต่อเนื่อง ถึงจะถึง216อ่า บอกทีคับ

THE-COOL

• Full Member
ผมอยากรุ้ว่าถ้าอัพสกิว  เพิ่มความเร็วในการยิง 1  เราต้องอัพเอจิเท่าไหร่ ต่อเนื่อง ถึงจะถึง216อ่า บอกทีคับ

น่าจะ 99 นะอาจไม่ถึงด้วย ต้องฮึดสู้ช่วย

olalove555

• Newbie
  • *
แล้วถ้าอัพ เพิ่มความเร็วในการยิง 2 แล้วลงเอจิ99 มันจะตันมั้ยคับ ต่อเนื่องอ่า

THE-COOL

syeen

• Newbie
  • *
เดี๋ยวนี้มีใครเค้าบุกเบิกชาปสายเมจม่วงรึยังครับ  woon_huh

ขอให้ศรรักทุกดอกที่ข้ายิง จงปักแน่นิ่งอยู่ข้างในหัวใจเธอ

Glex

testarmy01

• Newbie
  • *
ถ้าผมเล่นชาปใส่เเรทั้งตัวจะดีมั๊ย
ชนะหลายๆอาชีพได้รึป่าว

syeen

• Newbie
  • *
เดี๋ยวนี้มีใครเค้าบุกเบิกชาปสายเมจม่วงรึยังครับ  woon_huh
กดสู้ยิบตา woon_555

กำลังพัฒนา+จัดเต็มอยู่ครับ  woon_555  สู้ยิบตา อัพเร็ว5 agi99 ผอบเชียโชคต่อเนื่อง ซุปฮึด ตอนนี้ขาดเซฟีรัสคับ ถ้ามีก็คงจะ 2100เศษๆได้ [โนบัพคนอืนนอกจากผอบนะ  woon_555]

ขอให้ศรรักทุกดอกที่ข้ายิง จงปักแน่นิ่งอยู่ข้างในหัวใจเธอ

ถ้าไม่ลงเพิ่มความเร็วเลย กดฮึดสู้(ตัวแพงสุดอะนะ) ลงเอจิ99  ต่อเนื่องตันปะคับ
กะจะลองบุกเบิกชาปสายใหม่ ยิงเร็วและลงstrได้ด้วย

หรือมีวิธีอื่นมั้ยคับ woon_huh

กำลังพัฒนา+จัดเต็มอยู่ครับ  woon_555  สู้ยิบตา อัพเร็ว5 agi99 ผอบเชียโชคต่อเนื่อง ซุปฮึด ตอนนี้ขาดเซฟีรัสคับ ถ้ามีก็คงจะ 2100เศษๆได้ [โนบัพคนอืนนอกจากผอบนะ  woon_555]

เซิฟไหนครับท่าน ถ้าดาวดึงถมตั้งขายอยู่หน้าวาปทางเข้าตลาด หุหุ

syeen

• Newbie
  • *

เซิฟไหนครับท่าน ถ้าดาวดึงถมตั้งขายอยู่หน้าวาปทางเข้าตลาด หุหุ

woon_cry อยากจะร้องไห้ PK ครับ เซพีเคหายากบรรลัย ถึงมีก็แพงลิบลิ่ว จักคลั่ง 200เอ็ม  woon_hurt ตอนนี้ก็ยังคงต้องหาแรร์99แล้วใช้ลองของไปก่อนแหละครับ ไว้มีตังเมื่้อไร ค่อยซื้อเซ  woon_sunny

syeen

• Newbie
  • *
ถ้าไม่ลงเพิ่มความเร็วเลย กดฮึดสู้(ตัวแพงสุดอะนะ) ลงเอจิ99  ต่อเนื่องตันปะคับ
กะจะลองบุกเบิกชาปสายใหม่ ยิงเร็วและลงstrได้ด้วย

หรือมีวิธีอื่นมั้ยคับ woon_huh

ไม่อัพเพิ่มความเร็ว กดฮึด+สู้+เอจิ99 ได้ครับ ถ้าใส่มีดนะ  g#009  ไม่กดฮึดถ้าใส่นูได้แค่ 179 เองครับ กดฮึดก็อยู่ประมาณ 204 + ผอบต่อเนื่องเวล 24+ ก็ถึงแล้วแหละครับ  g#010  g#031 g#031

syeen

• Newbie
  • *

ไม่อัพเพิ่มความเร็ว กดฮึดสู้+เอจิ99 ได้ครับ ถ้าใส่มีดนะ  g#009  ไม่กดฮึดถ้าใส่นูได้แค่ 179 เองครับ กดฮึดก็อยู่ประมาณ 204 + ผอบต่อเนื่องเวล 24+ ก็ถึงแล้วแหละครับ  g#010  g#031 g#031

ไม่อัพเพิ่มความเร็ว กดฮึดสู้+เอจิ99 ได้ครับ ถ้าใส่มีดนะ  g#009  ไม่กดฮึดถ้าใส่นูได้แค่ 179 เองครับ กดฮึดก็อยู่ประมาณ 204 + ผอบต่อเนื่องเวล 24+ ก็ถึงแล้วแหละครับ  g#010  g#031 g#031

อีกรอบคับ แล้วถ้าใช้เซตจุล่ะ ใช้ผอบมันไม่ค่อยสะดวก