GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีระบบ ยศฐาบรรดาศักดิ์ ไหมครับ

lakponmak1

• Newbie
  • *
 รบกวนถามหน่อย
1.มีระบบยศฐาบรรดาศักดิ์ ไหมครับ
2.มีวิธีเพิ่มความเร็วในการโจมตี ของ สายดาบ ไหมครับ
3.ใช้ดาบ 2 มือ ได้ไหมครับ
4.ระยะเวลา การ ทดสอบ นานกี่วันครับ

เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนครับ

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนนี้ต้องขอบคุณทางผู้เล่นที่ให้กำลังใจ ในการพัฒนาเกมนะครับ

เรื่องของดาบ 2 มือมีแน่ๆ ขอรับ แต่ต้องรอนิดหนึ่ง
เรื่องของยศตอนนี้ยังไม่มี ขอรับ จะมีก็แต่ส่วนของ ฉายา
ระยะเวลาทดสอบ ยังไม่มีกำหนดปิดทดสอบ ขอรับ

มีข้อมูลอะไรอัพเดทจะแจ้งให้ทราบ ขอรับ

surapun_thongmee

• Newbie
  • *
ในส่วนนี้ต้องขอบคุณทางผู้เล่นที่ให้กำลังใจ ในการพัฒนาเกมนะครับ

เรื่องของดาบ 2 มือมีแน่ๆ ขอรับ แต่ต้องรอนิดหนึ่ง
เรื่องของยศตอนนี้ยังไม่มี ขอรับ จะมีก็แต่ส่วนของ ฉายา
ระยะเวลาทดสอบ ยังไม่มีกำหนดปิดทดสอบ ขอรับ

มีข้อมูลอะไรอัพเดทจะแจ้งให้ทราบ ขอรับ

มีแต่ของสายดาบหรอ ครับ แล้ว นายพราน ละ ครับจะ มี อะไร เพิ่ม ไม อะครับ **(มือซ้ายก็ใสของไม่ได้ ลง อาคมมือซ้ายก็ไม่ได้)** g#014 g#014 g#014