GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กดตอบในกระทู้สำหรับเบิกของไม่ได้ขอเบิกของหน่อยคับ

&(ดราก้อน)&

• Newbie
  • *
ต้องการทดสอบเรื่อง:ความเเรงของอวุธเมื่อ+สุงสุด
ต้องการเบิกไอเทม:ดีเบียมคลั่ง 99ก้อน อัมพันลึกลับ 100ก้อน ใบเพึ่มโอกาศในการเพึ่มยศ 100ใบ คันศรประจุระเบิด 1 ชิ้น
และเซ็ตนภา ดีเบียมชีวิต99
ชื่อตัวละคร:__Jay__
เหตุผล:เพราะเวลา+จะมีโอกาศแตกเยอะจึงไม่สามารถรู้ได้ว่าถ้า+มากกว่านั้นจะเพึ่มเยอะเท่าไหน

&(ดราก้อน)&

• Newbie
  • *
ขอเวลา6-7วันในการทดสอบเพราะจะไม่ค่อยมีเวลาในการทดสอบนะคับ woon_sad2 woon_cry

rikudou & Minato

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ปิดรับเบิกของสำหรับทดสอบ
หมายความว่าไม่มีเรื่องที่จำเป็นต้องทดสอบครับ
แล้ว เรื่องที่จะทดสอบ ก็อาจจะมีคนทดสอบเรียบร้อยแล้วก็ได้นะ
 woon_sunny woon_sunny

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
พอเหอะ อย่าทะเลาะกันอีก เหนื่อย  g#014
#โพสเดียวไม่เอาตอบแบบลูกโซ่  g#014
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
พอเหอะ อย่าทะเลาะกันอีก เหนื่อย  g#014
#โพสเดียวไม่เอาตอบแบบลูกโซ่  g#014

ทะเลาะไร งงคับพี่ - - ผมโดนกัดบ่อยผมแค่โต้ตอบ  #038
Never mind .

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย