GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เเนะนำวิธีการหาเงินเเละการเก็บเลเวล - ตั้งเเต่สร้างตัวยันเวลเเอสเเซสซิน -0-

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • Jr. Member
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
แต๊งกิ้ว พอดีเล่นมาจุ6เบื่อๆ เวลแบบเดิมๆชีาช้า ลองแบบคุณมั่งดีกว่า ก็ขอขอบคุณที่แนะเเนวทางเก็บเวลให้นะครับผ๊มมมมมมมม กระทู้นี่มีสาระมากมาย  woon_sunny woon_sunny
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

魔境傳說

• ชื่อ DwarD_4545 , PK
  • Newbie
  • *
  • ลอง Copy and Search เดี๋ยวก็รู้
ว่างๆ จะลองดู (จริงๆที่ว่าดรอปมีดพกง่าย ขอบอก เราเคยเป็นเทร มันยังไม่ง่ายเลยนะ)
สีที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก 3 อันดับ

อันดับ 1 สีเขียว
อันดับ 2 สีฟ้า,น้ำเงิน
อันดับ 3 สีขาว

o0-pk-0o

• Full Member
ไม่เขัาใจว่าปั้นอีกตัวทำไม ทำไมไม่จุไปเลย g#025
ทนอัพสเตตัสแอสagi luk อัตราดรอปมันก้ไม่ได้น้อยไปกว่ากันในนรกเลย
อันที่จริงถ้าเล่นเทรตอนไม่จุ แล้วหาของครบได้ อดทนจนอีกจุจะได้เ็นแอสก้ได้นิ g#025
เพราะยังไงถ้าเอาเวลาไปปั้นตัวแอสอีกตัว สู้เวลจุไม่ดีก่าหรอ woon_huh

artty_A1

• Newbie
  • *
เริ่มจากคุยกับอควาเมทีสแล้วทำการฝึกฝน woon_5555 จนเราเกิด ครับ
แล้วมาเริ่มเวลกันเลย!!!

เลเวล 3 - 21 ให้ทำเควสนักล่ามือใหม่ครับ
คำเตือน : หากเวล 21 แล้วอย่าพึ่งเปลี่ยนเป็นแคสนะครับ

เลเวล 21 - 23 ตีนกจุ๊วัยเจริญพันธ์ครับ ที่ป่าวินเดิ้ลวู้ดเขต 13 -14
พอเวล 23 แล้วเปลี่ยนเป็นแคสครับ สเตตัสอัพ INT
สกิลที่อัพมีดังนี้ พฤกษาพันธ์นาการ 3 พสุธาทะลาย 5

เลเวล 23 - 37 ภูติพฤษา ที่ป่าแกรนฟอเรส ใช้สกิลพสุธาทะลาย 5
หลังจากนั้นก็อัพสกิลพลังน้ำแข็ง 3 พลังเยือกแข็ง 5

เลเวล 37 - 41 ตีโกเลมโคลนที่นอกป่าแกรนฟอเรส ใช้สกิลพลังเยือกแข็ง 5
พอเวล 41 ก็เปลี่ยนอาชีพกันเลย!!! เดี๋ยววิธีเวล สเตตัส สกิล ของวิซาร์ด เคลริคและวอลอคจะอัพทีหลังนะคับ

kobza20301

• Newbie
  • *
ขอถามได้ไหม ครับ ว่า แมพปูลม อยู่ตรงไหนเหรอครับ  ขออภัยที่มารบกวนน่ะครับ พอดีผมไม่รู้ครับ