GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมเป็นคนนะคับไม่ใช่หมา

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• Jr. Member
  • **

เค้าด่าผมเป็นหมๅ อ่ะ แค่ผมปล่อยบอสคือผมจะเอๅ มินิบอส โล่ปีศาจ กับ ผุ้คุมกฏหนองน้ำให้เพื่อน อยุ่ดีๆ เค้าก็ด่ๅผม หมๅลอบกัด

ถๅมจิงๆเคยเห็นผมแล้วหรอถึงบอกว่าเป็นหมา ไม่ใช่ คุณหรอกหรอ ที่เป็นหนะนะ !!

G#007 G#007 G#007     g#035

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

sedthawut

• **

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• **

มันมีคำว่าหมาไหมอยากจะรู้หวะ

แล้วด่าให้ดู ต่ำต้อยลงจากคนนี่ ไม่ผิดหรอ ?

F1 กับ F8 สกิลไรอะครับ ?

F1 นายๆตัวป่าว คับ เป็นสกิลเซ็ตจุ ไงงับ F8 สกิลยิงกระจุยของ หน้าไม้ผู้เฝ้าประตูนรกคับ

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เรื่องคำที่อยู่นอกเหนือในประมวลคำหยาบ ทางทีมงานได้มีการพิจารณาแล้วว่าจะตั้งกฎกติกาใหม่ในเรื่องนี้

1. ถ้าเป็นตัวอักษร "สีขาว" พูดขึ้นมาโดยที่ไม่ทราบว่าตัวละครดังนี้อยู่ที่ไหน จะไม่มีการพิจารณาหรือตัดสินลงโทษ
2. ตัวอักษร "สีขาว" จะมีการพิจารณาต่อเมื่อมีคู่กรณีอยู่ใกล้ๆ และต้องมีบทสนทนาตั้งแต่เริ่มต้น เท่านั่น
3. จะดูจากการจงใจ เช่น จากกระซิบถึงกัน โดยจะเป็นคำที่อยู่ในประมวลคำหยาบหรือไม่ก็ตาม หากไม่อยู่ในประมวลคำหยาบ ผู้แจ้งต้องบรรยายให้ทีมงานทราบได้ว่ารู้สึกเจ็บปวดอย่างไรกับคำ หรือประโยคนั้นๆ
4. ถ้าจากการตรวจของทีมงานแล้วว่าเป็นการกลั่นแกล้ง ทางทีมงานอาจจะลงโทษผู้แจ้งในข้อหาแจ้งข้อความอันเป็นเท็จ

ทางทีมงานไม่เห็นถึงความเจ็บปวดกับคำๆนี้นะครับ ทางทีมงานขอไม่มีทำการลงโทษนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้