GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทดสอบหน่อยนะทามะคุง

oatcha

• Full Member
   เพื้อนของทามากะซังมีการขายวิกินด้วย เพื้อนจริงหรือปลอมอยากรู้จัง  woon_555 woon_555

TAMA

• Sr. Member
ครั้งก่อนเจอ "ผมเป็นน้องทามะ"
ครั้งนี้ "ผมเป็นเพื่อทามะ"
ครั้งต่อไป "ไม่อยากจะนึงภาพเลย g#002"

ฝากค้างคาวไฟจัดหนักๆ ด้วยครับ g#017

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส
ครั้งต่อไป "ไม่อยากจะนึงภาพเลย g#002"

ฝากค้างคาวไฟจัดหนักๆ ด้วยครับ g#017
ทำไมท่านไม่จัดเอง woon_huh

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **

ครั้งต่อไป "พี่ทามะ"  g#017 g#017 g#017 g#004 g#004
ปิดปรับปรุง

Pt'Gu_za

• **

ญาติเยอะจังนะท่านทามะ woon_555 woon_555

Pt'Gu_za

• **
ถ้าเค้ามาเเถเเบบนี้ล่ะ "ผมอ้างถึงทามะที่หมายถึงพลทหารทามามะในเรื่องเคโรโระ เเต่เพราะเค้าชอบพูดคำว่า ทามะๆ ผมเลยเรียกว่าทามะตามที่เห็นในรูป ผมพูดไปเพราะจะประกาศความยิ่งใหญ่ของพลทหารทามามะ อย่างนี้ผมผิดตรงไหน ใครบอกให้ตั้งชื่อจีเอ็มเหมือนการ์ตูนเองนิ ช่วยไม่ได้" ท่านค้างคาวไฟจะทำเยี่ยงไรคับถ้าเป็นเเบบนี้ woon_555 woon_555

oatcha

ที่ดาวเจอบ่อยนะที่มาอ้างว่าเป็นญาติของจีเอมและให้มาช่วยทำโน้นทำนี่แบบว่าทำเองไม่ใหว ตัวผมเองก็เจอกับตัวนะแต่ก็ไม่ไปช่วยแถมมีการขู่ด้วย ไช่ว่ากลัวนะต่อให้ทีมงานมาให้ช่วยทำในเรื่องไม่เป็นเรื่องก็ไม่ทำ ที่จริงถ้าเป็นทีมงานถ้าอยากได้อะไรก็เสกเอาได้ไช่หรือ แต่เอะ!! ผู้ดูแลบอร์ดนี้จีทามากะซังก็เป็นผู้ดูแลด้วยซิ ใหนมีการฝากจีค้างคาวเพลิงด้วยละ  woon_555 woon_555

ElectricBoys

• Newbie
  • *
แถหลายแบบนี้เดี๋ยวพี่ GM จัดการโดยแบนไอดี woon_5555 woon_5555 woon_5555

Pt'Gu_za

• **

ฝากค้างคาวไฟจัดหนักๆด้วยนะคับ

ครั้งต่อไป.....
ผู้เเอบอ้าง:ชั้นเป็นภรรยาทามะ
จีเอ็มทามะ:เฮือก!!!!!! เวรเเล้วไง

zabbjung

• **

ทำไมท่านไม่จัดเอง woon_huh
หน้าที่ลงโทษเป็นของค้างคาวไฟไงครับ
ต่อให้ในอุโมงค์จะมืดเพียงใด ปลายทางยังคงมีแสงสว่างรออยู่เสมอ

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร 1OO-1OO เป็นเวลา 72ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินภายในเกมส์
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร 1OO-1OO เป็นเวลา 72ชั่วโมงข้อหานำทีมงานไปแอบอ้าง