GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
เป็นผมผมไม่ลงนะครับ

ระอายใจบ้างรึเปล่าเนี่ย woon_5555

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
เป็นผมผมไม่ลงนะครับ

ระอายใจบ้างรึเปล่าเนี่ย woon_5555

ใช่คับ ไม่รู้หมั่นไส้กันอะไรหรือเปล่าแต่อาสาไม่ควรมีอคติกับผู้เล่นนี่นา

เอาลงบอดไม่ผิดคับ แต่จุดประสงค์ดูไม่ยากหรอกคับ สมองแยกแยะไม่ออกก้อไม่ควรมาทำหน้าที่นี้ละกันเรื่องแค่นี้ยังตักเตือนไมไ่ด้แต่ดันเอาลงบอดเลยดีเหมือนกัน

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร aPolarear เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินภายในเกมส์