GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบสวรรค์!!ขอโทษแล้วกลับไม่จบลากมอนใส่!

เค้าทำแบบนี้สมควรโดนอะไรบ้างคะ ? มีที่ไม่ได้ถ่ายรูปคือมีเทร ญ จุ ! ลากมอนมาใส่แล้วมีพระกับเทร ช มาด่าทั้งๆที่ขอโทษไปแล้วเพราะเราไปตีมอนที่เค้าลากเก็บเพราะไม่รู้ woon_no woon_huh woon_huh

Baiτoeч∞

• Full Member
  • =3=
 เราด็เคย ลากแบบนี้มีคนมาตีเซ็งโครตเเม้งโง่  woon_angry

♥‘P I M’

• FUFI:P
  • Jr. Member
  • **
เขาลากมอนเก็บจะได้ให้คาด๋อยตีง่าย ๆ ไม่ใช่หรอคะ -O- แต่หยาบก็ว่าอยู่ /
▬ความคิดของคนเรามันต่างกัน เราไปกำหนดความคิดคนอื่นไม่ได้แต่เราสามารถกำหนดความคิดของเราไปในสิ่งที่ดีได้!▬

‘‘ความรัก’’ มันมีค่า กรุณา อย่า ‘‘ฟันแล้วทิ้ง’’ ! ♥♥♥ (:

น้องญาญ่า

• Newbie
  • *
คุณที่ฟ้องอะครับ  คุณลองลากมอนเก็บดูไม๊ครับ  จะรู้ว่ามันยากแค่ไหน  ผมเคยลากชั่วโมงกว่ากว่าจะหมด  เพื่อให้ต๋อยหาเหรียญกิวง่ายๆ  แล้วคุณไปตีมอนที่เค้าอุส่าลากแบบนี้  ผมว่าคุณสมควรโดนด่าแล้วครับ  เบื่อคนแบบคุณมากๆ พวกไม่มีสมองทำผิดแล้วไม่ยอมรับผิด  แล้วยังจะฟ้องหา....คุณหราครับ  โง่จัง woon_angry

คุณที่ฟ้องอะครับ  คุณลองลากมอนเก็บดูไม๊ครับ  จะรู้ว่ามันยากแค่ไหน  ผมเคยลากชั่วโมงกว่ากว่าจะหมด  เพื่อให้ต๋อยหาเหรียญกิวง่ายๆ  แล้วคุณไปตีมอนที่เค้าอุส่าลากแบบนี้  ผมว่าคุณสมควรโดนด่าแล้วครับ  เบื่อคนแบบคุณมากๆ พวกไม่มีสมองทำผิดแล้วไม่ยอมรับผิด  แล้วยังจะฟ้องหา....คุณหราครับ  โง่จัง woon_angry

เอ่อ.. คุณ ไม่อ่านดูล่ะคะว่าขอโทษไปแล้วก่อนที่จะด่าคนอื่นว่าโง่ไม่หัดดูตัวเองบ้างล่ะคะ ใครกันแน่คะที่ โง่  woon_huh woon_huh

อีกรอบน๊าาา อ่านดูก่อนนะคก่อนที่จะเอ่ยปากด่าคนอื่นไปทั่วว่าฟ้องหา ... แล้วก็มาด่าว่า โง่ ดูตัวองบ้างจ้าก่อนจะด่าบ้างไรบ้าง เนาะ  woon_5555 woon_5555

Letty_G

• **
ว่าแล้วทำไมคนลงพูดเพราะจัง ที่แท้ก็รอบกัด
เขาลากม่อนไปเก็บค่ะ อย่ารอบกัด !

น้องญาญ่า

• Newbie
  • *
คนตั้งกระทู้ วางแผนไว้นี่เอง  จะทำให้ตัวเองเปนนางเอกน่าสงสารหราครับ ถุยยยยยย  ทำผิดแล้วไม่ยอมรับผิด  เนี่ยละน้านิสัยไพร่ สถุนมาก  จะมาขอคะแนนความสงสารหรา  เห้อ จะอ๊วกกกก  ถ้าคุณไม่ทำไรให้เค้าโกรธเค้าจะมาด่าคุณหาพระแสงเลเซอร์ไร  โง่หนิ woon_angry

น้องญาญ่า

• Newbie
  • *
เด๋วนะครับ แล้วที่คนโพสว่าโดนลากมอนใส่  แล้วทำไมคุณยังไม่ตายหละครับ  เลือดก็เกือบเต็ม  เนี่ยละน้า ไม่เนียนเลย

iiiiiiii0000iiiiiii

• Newbie
  • *
ก็คนเค้าอยากเเสดงความเป็นนางเอกเเต่ที่ไหนด้ายนางร้าย  woon_no woon_no

Letty_G

• **