GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[เควสท์] ทำบุญวันสงกรานต์ ปี 2555

บุคคลทั่วไป · 25 · 15639

❤ Anny◕‿◕❤

• Full Member
ถึงเทศกาลปั้มใบประกันแล้วสินะ ว่าแต่มันจะออกยากหรือง่ายหว่า ใบประกันเนี่ย  g#013

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
หมวกปีนี้สวย *0*
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
2-3ปีที่แล้วอ่ะ ที่ได้ใบประกันเลย ไม่ต้องสุ่ม เสียดายตอนนั้นปั๊มไปแค่10ใบ ไม่งั้นรวยเละ woon_cry woon_cry

-Ai-

ปีก่อน ใบประกันยังไม่ค่อยออก ปีนี้ น่าจะออกนับใบได้ 5555555 

NinJang

• Newbie
  • *

nightmare97

• Newbie
  • *
หมดกิจกรรมนี้ ทักษะสาดน้ำ จะหายไหมครับ

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
รู้สึกว่าใบประกันจะได้ยากกว่าเดิมเยอะเลย.... g#023

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
สกิวสาดน้ำเนี่ย ถ้าสาดกะตัวเองจะได้ของมั๊ยคับ  g#025
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

♥ ‘ € Ang€lPinK

• Newbie
  • *
หมดกิจกรรมนี้ ทักษะสาดน้ำ จะหายไหมครับ

-0- หายไปจ้าา แต่หมดกิจกรรมแล้วสามารถใช้ได้ครั้งหนึ่งจ๊าา >< สกิลก้อจะหายไปเลย  g#035 g#035 g#035