GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 2 ตุลาคม 2556

บุคคลทั่วไป · 11 · 8422

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
รายการอัพเดตประจำวันที่ 2 ตุลาคม 2556

-= รายละเอียด =-

1. ประกาศ : กิจกรรม : " Halloween " รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

2.   ประกาศ : เพิ่มและแก้ไขสิ่งใหม่ๆ รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2013, 19:51:30 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
สูตรลับเซิฟอวตารเอาออกทำเพื่ออะไรขอเหตุผลหน่อยดิมีเหตุปลหรือป่าวคราบ(โตโตกันแล้ว)

GameNoob

• Jr. Member
  • **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
สูตรลับเซิฟอวตารเอาออกทำเพื่ออะไรขอเหตุผลหน่อยดิมีเหตุปลหรือป่าวคราบ(โตโตกันแล้ว)

+100 LIKE  กระทืบlike อย่างแรงสุดๆ g#023 g#023 g#023
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
ตั้งแต่เล่นมา  ชอบฉากฮาโลวีนปีนี้ที่สุดละ สวยยยย

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

+100 LIKE  กระทืบlike อย่างแรงสุดๆ g#023 g#023 g#023

และทีมงานก็ไม่กล้าออกมาตอบเหมือนเดิม
ถ้าเปิดเซิฟมาละทิ้ง ๆ ขว้าง ๆ แบบนี้ ปิดไปเลยกะได้นะ
ปล.ผมถามอะไรไปต้องการคำตอบ

- _ - X e n o n - _ -

• Newbie
  • *

และทีมงานก็ไม่กล้าออกมาตอบเหมือนเดิม
ถ้าเปิดเซิฟมาละทิ้ง ๆ ขว้าง ๆ แบบนี้ ปิดไปเลยกะได้นะ
ปล.ผมถามอะไรไปต้องการคำตอบ

เซิฟอวตารขอคำตอบอย่างด่วนนะครับอย่างที่เขาบอกพวกผมต้องการคำตอบครับไม่ใช่การเงียบหรือการไม่รับรู้อะไรของ   g#046    โปรดช่วยกรุณาตอบปัญหานี้ทีนะครับว่าทำไมถึงเอาสูตรลับออก  G#007  G#007