GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : การแข่งขันภายในงาน Software Expo 26 - 27 - 28 กันยายน 2556 ปีนี้

บุคคลทั่วไป · 25 · 8090

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

การแข่งขัน Asura Battle 3-3 ในงาน Software Expo เท่านั้น ! ! !

กิจกรรม : “ ASURA BATTLE  3-3 ”
เวลาแข่งภายในงาน : 15.00 น. - 17.00 น. 
วันแข่ง : 26 - 27 - 28 กันยายน 2556

-= รายละเอียด =-

1. เปิดรับสมัครที่โต๊ะลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 11.00 น. ( วันละ 8 ทีม )
2. รับสมัครเป็นกลุ่ม 3 คน ใช้ตัวละครตามที่ทีมงานกำหนด Full item, Lv Max
3. การแข่งขันเป็นแบบน็อคเอ๊าท์แพ้คัดออก และนำทีมที่ชนะมาแข่งกันอีก ทีมที่ได้อันดับ 1 2 3 ได้รางวัลเรียงกันลงมา ทีมที่ตกรอบได้รางวัลปลอบใจ
4. สมาชิกในทีมจะต้องประจำอยู่ที่จุดแข่งขันก่อนเวลาที่กำหนด 10 นาที หากไม่มาจะถือว่าสละสิทธิทั้งทีม และให้ทีมถัดไปที่พร้อมเข้าแข่งขันแทนทันที
5. เวลาเริ่มแข่ง 15.00 น. ของทุกวัน
6. ทีมงานจะมีเวลาให้เตรียมตัวอัพสกิลกันทีมละ 10 นาทีก่อนแข่งขัน และจะมีการแข่งขันโดยนับการชนะ 2/3 ของการแข่งขัน โดยจะให้เวลาในการแข่งขันทั้งสิน 15 นาทีต่อ 1 การแข่งขัน โดยจะแบ่งเป็น 8 ทีม > 4 ทีม > 2 ทีม > ชิงอันดับ 1 และ ชิงอันดับ 3 รวมทั้งหมด 8 ครั้ง ใช้เวลาทั้งสิ้น 2 ชั่วโมง
7. ของรางวัล จะแจกเมื่อจบรอบการแข่งขัน
8. ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงรายละเอียดในการร่วมสนุกโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

ของรางวัล

อันดับ 1 : ยาแชร์ 1 ขวด, หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ V.2, ชุดบู๊สุดคุ้ม, หน้ากาก Software Expo 26 - 27 - 28 กันยายน 2556

อันดับ 2 : หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ V.2, ชุดบู๊สุดคุ้ม

อันดับ 3 : ชุดบู๊สุดคุ้ม

ตัวละคร และ ไอเทม ทั้งหมดทางทีมงานจะทำการเซต และ เตรียมของให้ผู้เล่นทั้งหมดแล้ว          บอกได้คำเดียว ฝีมือล้วนๆ ! ! !

ใครสนใจมาลงชื่อไว้ก่อนเลยจร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2013, 15:25:35 โดย จีเอ็มสกอฟิลด์ »

Directorr

• Full Member
วันแข่ง : 26 - 27 - 28 กันยายน 2556
1. เปิดรับสมัครที่โต๊ะลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 11.00 น. ( วันละ 8 ทีม )
5. เวลาเริ่มแข่ง 15.00 น. ของทุกวัน

----

การแข่งเสร็จในวันนั้นๆเลยหรือไม่ครับ

หรือต้องแข่งต่อๆไป ทั้งสามวัน

ถ้าเสร็จในวันนั้นแปลว่าจะมีที่ 1 ของแต่ละวัน คือจะมีที่ 1 สามทีมใช่ไหมครับ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

coalapanda

• Administrator

----

การแข่งเสร็จในวันนั้นๆเลยหรือไม่ครับ

หรือต้องแข่งต่อๆไป ทั้งสามวัน

ถ้าเสร็จในวันนั้นแปลว่าจะมีที่ 1 ของแต่ละวัน คือจะมีที่ 1 สามทีมใช่ไหมครับ

แข่งเสร็จในวันนั้นเลยครับ ที่ 1 ในวันนั้นก็ได้รางวัลไป ไม่เกี่ยวกับวันอื่นๆครับ

ไม่เข้าจัย

• Jr. Member
  • **
ตัวละครนี้ทีมงานเตรียมให้ใช่ไหมครับ หรือตัวละครเราเองอ่าคับ  woon_huh woon_huh

♥"ไม่อยากจะเทพ"♥

• Newbie
  • *

ตัวละครนี้ทีมงานเตรียมให้ใช่ไหมครับ หรือตัวละครเราเองอ่าคับ  woon_huh woon_huh
woon_no
                         2. รับสมัครเป็นกลุ่ม 3 คน ใช้ตัวละครตามที่ทีมงานกำหนด Full item, Lv Max

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
ถ้าฝากเพื่อนสมัครก่อนได้มั้ย  ?? หรือต้องสมัครเองเท่านั้น ??

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

coalapanda

ถ้าฝากเพื่อนสมัครก่อนได้มั้ย  ?? หรือต้องสมัครเองเท่านั้น ??

ขอให้ไปสมัครเองดีกว่าครับเพราะเรารับจำกัดแค่วันละ 8 ทีม (24 คน) เท่านั้น

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

ขอให้ไปสมัครเองดีกว่าครับเพราะเรารับจำกัดแค่วันละ 8 ทีม (24 คน) เท่านั้น

แบบส่งตัวแทนทีมไปสมัครก่อนไม่ได้หรอค่ะ

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

coalapanda

แบบส่งตัวแทนทีมไปสมัครก่อนไม่ได้หรอค่ะ

ถ้าแบบนั้นต้องมาก่อนแข่ง 1 ชั่วโมงนะครับ เพื่อทางเราจะได้สำรองที่ไว้สำหรับกรณีที่ไม่มาด้วย

coalapanda

Full item คืออะไร สามารถเลือกอะไรก้ได้ใช่ไหมครับ

จะมีของที่ทีมงานเซ็ตไว้ให้ครับ อยู่ในคลัง

Full item คืออะไร สามารถเลือกอะไรก้ได้ใช่ไหมครับ

จะมีของที่ทีมงานเซ็ตไว้ให้ครับ อยู่ในคลัง
ถ้าไม่มีของทีาต้องการสามารถเพิ่มได้ไหมครับ

coalapanda

ถ้าไม่มีของทีาต้องการสามารถเพิ่มได้ไหมครับ

ไม่ได้ครับ  ทีมงานจะจัดประมาณของร้านให้น่ะ ส่วนที่เหลือเน้นเทคนิคและฝีมือครับ

ออครับ คิดว่่ full. แรทั้งตัว woon_sad2
ไม่ได้ครับ  ทีมงานจะจัดประมาณของร้านให้น่ะ ส่วนที่เหลือเน้นเทคนิคและฝีมือครับ