GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 28 สิงหาคม 2556

บุคคลทั่วไป · 47 · 15220

จัดเต็ม

• Full Member
ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย ระบบฝากขาย
มาเมื่อไหร่ จะเห็นภาพน่าหดหู่ใจทันที หายวับไปทั้งตลาด กว่าจะทำสงสัยอีกนานแน่ๆ g#004
ไม่หดหู่เท่าตอนเห็นบิลค่าไฟหรอครับ เพราะตอนนี้ค่าไฟมันขึ้นไปมากแล้วและอาจขึ้นอีกตามกระแสอะไรสักอย่าง g#027 g#027 g#027

—•De4thNote•—

• Newbie
  • *
  • ☼จักรวSSดิ์ใต้ผืนธงเปื้OนเลืOด☼
ปรับเเบบนี้ ถามคำเดียวครับ   คิดว่าสมบูรณไหม   

หลังการปรับนี้  ที่ผมเห็นๆ

1.ฝึกซี3กับมอนด้วยดาบธาตุได้    (ดาบดินฝึกมอนดิน   ได้เปอซี3 ....)
2.กรงของวิไม่มีในการปรับเปลี่ยนเเต่  เลือดของกรงกลับเเกว่งอย่างเหนได้ชัด  กรง8  เลือด 102000     ทำไมกรง10เลือดน้อยชนิดที่เบอตีทีเดียวเเตกคาตา     คำนวนด้วยสูตรไหนครับ
3.ความรู้เรื่องกรุ๊ปเลือดมีโอกาส 25% ที่ความเสียหายที่เกิดขึ้นกับตัวเซนจูเรี่ยน จะถูกเปลี่ยนกลับเป็น HP ให้ 10% ของความเสียหายนั้น ต่อระดับทักษะ และ ทักษะแพทย์สนามที่ใช้โดยไลฟ์เซฟเวอร์ มีโอกาส 10% ต่อระดับทักษะ ทำให้เมื่อถูกโจมตีบัฟจะไม่หายไป
ไลฟ์เซฟเวอร์ที่ใช้ทักษะปั๊มหัวใจ โอกาสสำเร็จจะเพิ่มขึ้น 5% ต่อระดับทักษะ
-ถาามคำถามเดียวครับที่เห็นชัดที่เลย  คือตั้งใจจะให้  เซนสายนี้เเทงป้อมในวอได้   เพราะมีคนร้องว่าป้อมโหดไป   กะเลยเอาสายนี้มายืนชนป้อม  เหรอ
4.ชำนาญการฆ่ามีโอกาส ลด HP เป้าหมาย ด้วยการโจมตีแบบพิเศษสูงสุด 100% ของ HP เป้าหมาย จากการโจมตีด้วยกระบี่ ปืนไรเฟิล หรือระเบิด ** HP เป้าหมายยิ่งน้อยโอกาสยิ่งมากขึ้น
-ผมสงสัยครับ ถ้ามันมีโอกาสยิงเเล้วตายไปเลยทีดีเดียว  ทำไมไม่คำนวน%ให้ดู    เเล้วที่บอกว่าเลือดยิ่งน้อยยิ่งติดง่ายนี่   คือ  คนเล่นสองคนสุ่มเเล้วเต่เวรเเต่กรรมป่ะครับ
-ยิงทีเดียวตาย  แปลว่า ตายไปเลย  ป้องกันไม่มีผล ทีมงานบ้าไปรึปล่าวครับ  กดยิงเค่นั้นมีโอกาสฆ่าไม่ว่าจะดาเมทเท่าไร  ไม่คำนวนป้องกันไม่คำนวนหลบ ไม่คำนวนอะไรเลยเหรอ....
5.ถ้าคอนเจอเรอร์เปิดเกราะสะท้อนจะเพิ่มพลังป้องกันเวทอีก 40 หน่วยต่อระดับทักษะ
-มีกันเวทไปทำไมครับ  เพื่อออะไรครับ   วอลอค  เกราะสะท้อนเวทย์ เลเวล10  สะท้อน100%  มันเคยโดนเวทย์ป่ะ  (ข้อนี้ถามไปงั้นอ่ะสงสัยเฉยๆว่าเอาอะไรคิด)

...ทั้งๆที่นรกกะมีให้ทดสอบ
...จะมีครั้งไหนไหมครับที่ปรับได้สเถียรทุกอาชีพ 
...ปัญหาจะได้รับเเก้ไขด้วยเวลา1ชาติเหมือนสะท้อนของวอลอคใช่ไหมครับ
...ทีมงานชุดนี้เล่นทหาร  เหรอครับ  woon_huh
...จะมีไหมปรับเเบบไม่มีอาชีพเด่นเวอร์ๆอ่ะ

...จุดบอด   จุดบอด  มองไม่เคยจะเห็นสักทีปรับมากี่ทีมีจุดบอดตลอดงาน  ไปเเก้ที่ทีมงานอ่ะเลยดีกว่า   จุดบอดอยู่กะตาทีมงานอ่ะเเหละ...      ...เเต่งเเต้มให้โมโห  โชว์โง่ไปวันๆ...
...อยากให้ออกมาตอบนะ อย่ามาทำนิสัยเงียบหายไปเหมือนที่ผ่านๆมา  ทำเนียนมองไม่เห็น    ว่ากรูตาบอด อะกรูเเกล้งไม่อ่านซะเลย  ไม่เอานะ  woon_love
☼จุดจบการรอคอย☼