GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 17 กรกฎาคม 2556

-HIGHTECH-

• Jr. Member
  • **
จี วันแม่ อย่าลืมเอา โบว์รักแม่ มาแจกด้วยนะ อยากได้ๆ g#005

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

Jimmy'

g#046เกมส์ไทยเเต่ไม่มีกิจกรรมไทย เเต่หลอกกินตังค์คนไทย  woon_cry woon_cry woon_cry

อยากได้ดาบประกายแสง  g#002

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Slipknot

aot...tt

• Newbie
  • *
กิจกรรมวันเข้าพรรษา อาสาฬหบูชาไปไหนหะะะ
เกมส์ไทยไม่มีกิจกรรมของไทยเลย woon_bye woon_bye woon_bye

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
เพิ่มของโซลมาขายแล้ว อย่าลืมเพิ่มกิจกรรมด้วยนะค่ะ  g#019

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
แฟชั่น อวตารเป็นเงินโซล แล้ว ก็เอาห่อของมาไห้ด้วยซิว่ะ คิดบ้างซิสมองอะ   woon_angry woon_angry woon_angry

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
แฟชั่น อวตารเป็นเงินโซล แล้ว ก็เอาห่อของมาไห้ด้วยซิว่ะ คิดบ้างซิสมองอะ   woon_angry woon_angry woon_angry

ตอบด้วยนะอย่าเงียบ อยากรู้เหตุผล โตและมีการมีงานทำละ ขอเหตุผลแค่นี้ไม่เคยตอบ ถุยว่ะ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

tan5531

• Newbie
  • *
กิจกรรมประจำทางศานาไปไหนทำไมไม่เอาลงละครับ ทำไมเอาลงแต่ของขายเพื่อหาตังเข้าตัวครับ (คิดในทางดีคงอาจจะลืมมั้ง) g#017 g#017

coalapanda

• Administrator
กิจกรรมประจำทางศานาไปไหนทำไมไม่เอาลงละครับ ทำไมเอาลงแต่ของขายเพื่อหาตังเข้าตัวครับ (คิดในทางดีคงอาจจะลืมมั้ง) g#017 g#017

ลงพุธหน้าครับ จะเป็นอย่างไรรอติดตามนะครับ