GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น้ำมันดีเซลหาจากไหนหรอคับ

priteza01

• Newbie
  • *
มันบอกเดธวอลเล่ย์แต่ผมหาไม่เจออะ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

mashiba

• Newbie
  • *
ขุดหาเอาครับแต่จะได้น้ำมันดิบก่อนน่ะครับต้องไปที่โรงกลั่นน้ำมันต่ออีกทีถึงจะส่งขายปั้มได้อีกที g#018 g#018 g#018 g#018 g#018 g#018

highter0

• บุคคลทั่วไป
น้ำมันดีเซลนี้จะเป็นเควสนะคะ รับเควสได้ที่จ่าเคลเนอร์
เมื่อรับเควสมาแล้วจะต้องไปหาน้ำมันดิบ 40 ชิ้น ได้จากวุ้นทาร์นะคะ
เมื่อได้ครบแล้วก็นำมาแลกกับของกับจ่าเคลเนอร์ ในส่วนนี้ถ้าเรามีน้ำมันดิบเกิน 40 ชิ้น ก็จะโดนยึดไปหมดเลยนะคะ
ของที่ได้จากการนำน้ำมันดิบไปแลกนั้นจะสุ่ม แร่เงิน แหวนเงิน น้ำมันดีเซล เงินบิลล่าจำนวนหนึ่ง สุ่มได้อย่างใดอย่างหนึ่งนะคะ
เป็นเควสที่สามารถรับได้ไม่จำกัดครั้งนะคะ

~U~

• Jr. Member
  • **
หาจากปั้มน้ำมันครับ เช่น ปั้ม ปตท. ปั้ม เชล ก็มีนะลองไปถามเขาดูมีไหม