GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หมวกนี้แลกเปลี่ยนกันยังไงอ่ะค่ะ

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member

มันแลกเปลี่ยนกันยังไงหรอ
ห่อก็ไม่ได้ แลกเปลี่ยนโดยหัวกิลล์กับรองก็ไม่ได้
ตั้งขายก็ไม่ได้ โยนทิ้งก็ไม่ได้ แล้วมันจะแลกกันยังไงล่ะเนี่ย   g#016
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

highter0

• บุคคลทั่วไป
หมวกนี้เป็นหมวกของที่ระลึกนะคะ จึงไม่สามารถทำการขายหรือแลกเปลี่ยนได้นะคะ

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ใจร้าย .....  g#002
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
งานนี้ใครอยากได้ สงสัยว่าต้องขายทั้งตัวละครแล้วมั้ง #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
หมวกนี้เป็นหมวกของที่ระลึกนะคะ จึงไม่สามารถทำการขายหรือแลกเปลี่ยนได้นะคะ
สือทอดให้ตัวละครต่อไปไม่ได้เหรอ g#004
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ย้ายไอดีแล้วพกของไปในตัวได้นะ- -

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

PandoraRose

• Newbie
  • *
ว่าจะให้ตัวละครอีกไอดีใส่ซะหน่อย g#043
~เราไม่นับถือเทพองค์ใด เราไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่เราเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของเราเท่านั้น~

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
ดีอยุ่อย่าง เรามีแต่คนอื่นไม่มี ใส่แล้ว เดินโชว์ แอ๊ค เท่ ไปเลย #038

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
งานนี้ใครอยากได้ สงสัยว่าต้องขายทั้งตัวละครแล้วมั้ง #038
ลงทุนมากไปป่าวค่ะ คุณพี่=="

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ลงทุนมากไปป่าวค่ะ คุณพี่=="

g#009 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?