GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เควสช่างฝีมือรับที่ไหนอ่ะคับ

mayindy23

• Newbie
  • *
เควสการงานช่างฝีมือรับที่ไหนคับใครรู้ช่วยบอกที่นะคับ g#002 g#002 g#002 g#005 g#005 g#005

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ช่างฝืมือมันเหมือนประกอบอาวุธเวทย์??
มีอยู่นะ
มันให้หาแมนเดรก3สีอย่างละ30อัน แต่ทำที่ไหนลืมไปแล้วอะ
อยู่ที่ค่ายพักจอมเวทย์รึเปล่า?

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ทีที้

• Full Member
ช่างฝืมือมันเหมือนประกอบอาวุธเวทย์??
มีอยู่นะ
มันให้หาแมนเดรก3สีอย่างละ30อัน แต่ทำที่ไหนลืมไปแล้วอะ
อยู่ที่ค่ายพักจอมเวทย์รึเปล่า?

จำไม่ผิดน่าจะค่ายจอมเวท คนทำไม้เท้ากายศิทธิ์   เมนเดรก ปรับเป็น25  นะ