GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดว่าชาร์ป เป็นยังไงในสายตาคุณ (เชิญเต็มที่)

เทพสุด ชอบเล่นสายเพิ่มอำนาจทำลายล้าง มีกัมมีเล็งยิงจุดตาย
โหดดี ชอบใส่กำไลข้อเท้า+สีชุด ร่ายไว +แรง ชอบมาก woon_o_o

3eCausez

• Full Member
สําหรับผมชอบชาปที่สุดครับมีครบทุกอย่างที่ต้องการ  ยิงเเรง;โป๊ะเเรง ยิงไกล เลือดเยอะ เวลง่าย เท่  รักชาปที่สุดครับ woon_love

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
หม้อหุงข้าวขาร์ป ใช้ทนดีค่ะ  g#013

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
ชาร์ปเป็นอาชีพที่เท่ดีค่ะ ทั้งเวลายืน และนั่ง

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Crossζy

สำหรับผมชาปแก้ทางได้ทุกชีพยกเว้น เบลด&เซน&พระตุ๊กตาสาป woon_cry

ชาร์ปชนะทุกอาชีพ  ถ้าเจอวอตุ๊กตาสาปมาก็ จุดตายซะ(ตายด้วยกันเหอะๆ) เก็บเงินก็แจ่มลากมากองๆ รัศมีในตะวัน พาเวลก็แจ่ม สกิลก็แรง ตีผลก็ได้ ยิงก็ไกล สกิลก็แรง วู้ว  woon_shock

_FireFox_

• Jr. Member
  • **
  • -*-
ชาบไม่เทพหรอกครับแค่มันสมดุลแค่นั้นเอง อาชีพอื่นมันเน้นในแต่ละด้านเกินไป

ชาบผมจุ3เลือด7kละครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
สำหรับผมชาปแก้ทางได้ทุกชีพยกเว้น เบลด&เซน&พระตุ๊กตาสาป woon_cry
พระใส่ตุ๊กตาต้องสาปไม่ได้ ใส่ได้แต่วิ/วอ
ชาร์ปชนะทุกอาชีพ  ถ้าเจอวอตุ๊กตาสาปมาก็ จุดตายซะ(ตายด้วยกันเหอะๆ) เก็บเงินก็แจ่มลากมากองๆ รัศมีในตะวัน พาเวลก็แจ่ม สกิลก็แรง ตีผลก็ได้ ยิงก็ไกล สกิลก็แรง วู้ว  woon_shock
บางทีจุดตายใส่ไปก็ไม่ได้ตายด้วยกัน woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ชอบ เอฟเฟคเปิดปิดกับท่านั่ง ดูเท่ดี
ส่วนตัวเคยเล่นไว้เเค่เวล 60 กว่าๆ ภาพรวมเกบเวลง่ายดีนะ  เเถมวันทีมีกิจกรรมเซิฟพวกตีมอนฮาโลวีนงี้ได้เปรียบชาวบ้านโขเลย  g#003(สายยิงเร็ว)
สวนในเเบทไม่ขอพูดถึงละกัน เเต่ละคนเทคนิคเเตกต่าง เเต่สำหรับผมที่เคยดวลมาถ้าเปิดก่อน ชนะ 80%(เล่นเทรคับ)
(ความเห็นส่วนตัวครับ)

xw88wx

• Jr. Member
  • **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
ชาปเป็นอาชีพที่เมื่อสกัด ขาใครแล้ว จะทำให้ถึงเข้าขั้นเครียด
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
น่ารัก จบ.

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

oh_RaymonDD

ก็แค่ สวะ ตัวหนึ่ง
นี้ก้อตอบ หยาบไป บอร์ดนี้จะพูดไรก้ออ้อม ๆ หน่อยนะคับ
ไม่ใช่ตรงเลย คนชอบชาร์ปจะรุ้สึกไม่ได้คับ  woon_5555 woon_5555