GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เวลอะไรเก็บที่ไหน วิธีเก็บเลเวลและวิธีหาเงิน บอกทีเราไม่รู้

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
สายเรนเจอร์
เวล 21-25 ตีปูเสฉวน
เวล 25-30 ไปหลังหมู่บ้านวินเดิ้ลวู้ด  (ต้องใช้น้ำมันดีเซล/สายธนูจะหาเงินได้ง่ายมากเลย)
เวล 30-35 เม่น/ไซคลอป/นกจุ๊เหลือง/วุ้นเมเปิ้ล
เวล 35-41 ภูติ

สายไฟเตอร์
เวล 21-25 ตีไลแคน (รับเควสของลาวาก่อนนะ)
เวล 25-35 เม่น/ไซคลอป/นกจุ๊เหลือง/วุ้นเมเปิ้ล
เวล 35-41 ภูติหรือโกเลมโคลน หาเอ็กซ์โตพลาสซึมขายให้คนแถวนั้นอะ มีรับอยู่ตลอด

สายแคสเตอร์
เวล 21-30 ตีวุ้นเมปิ้ลอย่างเดียว (ใส่แต่พสุธา)
เวล 30-41 โกเลมโคลน หาเอ็กซ์โตพลาสซึมขายให้คนแถวนั้นอะ มีรับอยู่ตลอด

อันนี้เป็นที่หาเงิน+เวลของผมนะ สามารถประยุกต์ได้   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
สายเรนเจอร์
เวล 21-25 ตีปูเสฉวน
เวล 25-30 ไปหลังหมู่บ้านวินเดิ้ลวู้ด  (ต้องใช้น้ำมันดีเซล/สายธนูจะหาเงินได้ง่ายมากเลย)
เวล 30-35 เม่น/ไซคลอป/นกจุ๊เหลือง/วุ้นเมเปิ้ล
เวล 35-41 ภูติ

สายไฟเตอร์
เวล 21-25 ตีไลแคน (รับเควสของลาวาก่อนนะ)
เวล 25-35 เม่น/ไซคลอป/นกจุ๊เหลือง/วุ้นเมเปิ้ล
เวล 35-41 ภูติหรือโกเลมโคลน หาเอ็กซ์โตพลาสซึมขายให้คนแถวนั้นอะ มีรับอยู่ตลอด

สายแคสเตอร์
เวล 21-30 ตีวุ้นเมเปิ้ลอย่างเดียว (ใส่แต่พสุธา)
เวล 30-41 โกเลมโคลน หาเอ็กซ์โตพลาสซึมขายให้คนแถวนั้นอะ มีรับอยู่ตลอด

อันนี้เป็นที่หาเงิน+เวลของผมนะ สามารถประยุกต์ได้   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

แก้ๆ

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

T0Nz

• Full Member
วิธีหาเงินก็หาเกลือขาย หาดีเบียมขาย (มันตกมาเอง - -) หาของเควส c3  หาสมุนไพร  ขุดองุ่น

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `
การงานหาสมุนไพร ขายหนมปัง รวยไม่เร็ว แต่ก้อเรื่อย ๆ  woon_sunny
สวัสดีนะ

-:-Ph@mZa-:-

• Newbie
  • *
  • สถานะ : พักผ่อน
คลาส 0
ตีปลาดาว มันดรอปเกลือแล้วขายซะ

คลาส 1
มีคนตอบไปแล้ว

คลาส 2
บุกวิหารเพลิง ณ วิหารลูซิส 1ชม./200k+ ( 60+ เท่านั้นเพราะมอนเกรียน )

It's time to revenge!!!!

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
คลาส 0
ตีปลาดาว มันดรอปเกลือแล้วขายซะ

คลาส 1
มีคนตอบไปแล้ว

คลาส 2
บุกวิหารเพลิง ณ วิหารลูซิส 1ชม./200k+ ( 60+ เท่านั้นเพราะมอนเกรียน )
50ต้นๆก็เก็บแต่ แต่ข้อกำหนดคือต้องเป็นสายอาชีพที่มีสกิลหมู่แรงๆ ชนิดทีเดียวมอนตาย(วิ/เบลดดาบใหญ่) หรือมีสกิลประเภททำให้อมตะ(พาลา/พระ)
พระผมตัวล่าสุดก่อนรีมาชุบคนเล่นก็เป็นสายสาน ประกาศิตเทวะระดับ3 ลากมอนที่วิหารเพลิงชั้นแรกเกือบทั้งแม๊พมาลงประกาศิตที่เดียว หายเกลี้ยง 555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

poryou11

• Newbie
  • *
เวลไรอยู่อะครับ
woon_sad2เวล22 กับเวล 11 และก็ 16
และขอบคุนทุกๆคนที่บอกข้อมูลผมเป็นบุณคุนมากเลยครับขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ