GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอถามเรื่องเมาส์ปากกาหน่อยค่ะ

CHoCoLaT.e

• Full Member
  • ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~
คือว่าซินมีงานที่โรงเรียน มันเป็นโครงงานการ์ตูนอ่าค่ะ เลยอยากจะซื้อเมาส์ปากกาเพราะอาจารย์บอกว่าให้วาดเหมือนที่วาดในกระดาษ เพราะถ้าไม่เหมือนก็ต้องไปทำใหม่แล้วถ้าไม่ได้ส่งซินก็จะโดนซำเมอร์ woon_cry
เลยอยากจะรู้หน้าตาว่ามันเป็นยังไง ราคาเท่าไหร่ ซื้อที่ไหนมั่งอ่าค่ะ
ขอร้องนะคะโปรดบอกมาด้วย เพราะซินไม่อยากโดนซำเมอร์ค่ะ g#002

Ryuusei Boy!!

nnnnn

• -_____-
  • :D
ไม่เคยเห้นอ่า
เห้นเค้าบอกแพง ไม่รู้เหมือนกัน -*-

CHoCoLaT.e

ไม่เคยเห้นอ่า
เห้นเค้าบอกแพง ไม่รู้เหมือนกัน -*-

แพงงั้นหรอคะ woon_shock
ถึงพันไหมอ่าค่ะ

ปล.ขอถามอีกคำถาม มันใช้ไงอ่าคะ g#006

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

CHoCoLaT.e

พระเจ้าช่วย!!!~
2500บาท =[]=!!!
แม่ไม่ให้ซื้อแน่เลย g#002

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

CHoCoLaT.e

ถ้าไปยืมของโรงเรียนก็กลัวจะหมดซะก่อน พอจะซื้อเองดันแพงซะเวอร์เชียว woon_hurt

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

ของถูกก็อย่างพี่เค้าละครับ  ทีเ่อามาให้ดุ ของแพงก็หมื่นก่า   

แต่ก็ไม่เคยใช้น้ะ เห็น แต่เค้าใช้  ถ้าจะซื้อมาวาดแบบจริงๆจังๆก็ซื้อของแพงเถอะ    มันจะทนทานก่า แต่ถ้าจาซื้อแบบ วาดบางครั้งบางคราว   ก็ซื้อแบบพีเค้าก็ได้ครับ

หาร้านที่ถูกที่สุดและ ก็  ซื้อเอาก็ได้ครับ     

PETDO   FAIL   DRAMA   

CHoCoLaT.e

ของถูกก็อย่างพี่เค้าละครับ  ทีเ่อามาให้ดุ ของแพงก็หมื่นก่า   

แต่ก็ไม่เคยใช้น้ะ เห็น แต่เค้าใช้  ถ้าจะซื้อมาวาดแบบจริงๆจังๆก็ซื้อของแพงเถอะ    มันจะทนทานก่า แต่ถ้าจาซื้อแบบ วาดบางครั้งบางคราว   ก็ซื้อแบบพีเค้าก็ได้ครับ

หาร้านที่ถูกที่สุดและ ก็  ซื้อเอาก็ได้ครับ     
ค่ะ woon_yes

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

เมาส์ปากกา คือไรวะ  g#033
ขึ้นไปดูข้างบนสักนิดครับ   g#014 g#014 g#014

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• แด๊นนนนน

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
ดูรูปเเล้ว เห็นเเล้ว - -+

ก็คนมันบ้านนอก อยู่ กทม. เลยไม่เคยเห็นอ้ะ