GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม *~Ca$p€r~* สมาคมน่ารักฉบับแคสเปอร์

.................ตื่นเต้น ๆๆ แคสเปอร์ มีบอร์ดใหม่ แล้ว จร้า...................

เอ้า พวกเรา มาช่วยกัน ขุดเร๊ววววววววววววววววววว

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• Jr. Member
  • **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)
บอร์ดตกหนึ่งบรรทัด *O*
ขุดอีกขุดอีก

Do you understand, who I am?
Do you wanna know?

I'm a goddess on my knees ;b

RaTeeR

• Newbie
  • *
ย้ายมาบอร์ดใหม่ แต่เราเป็นกิลที่เก่าแก่นะ

กิลแคสเปอร์เราเริ่มก่อตั้งเมื่อวันที่ 23.07.2007  จนถึง ณ วันที่มาเริ่มบอร์ดใหม่นี้วันที่ 20.06.2011 เป็นเวลา 3 ปี 10 เดือน 28 วัน

อ่า.. ก็ 4 ปีแล้วอ่ะนะ  ;) 

ยังไง ขอให้พี่น้องครอบครัวของเรารักกัน สามัคคีกันไว้มากๆ จะได้อยู่ด้วยกันไปนาน~นาน

lookgolf

• **

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
เจิม :b
บอร์ดเปิดวันเกิดหนูพอดีเลย (20 มิ.ย.)
วันถ่ายรูปไม่อยู่ tt' ไม่ได้เล่น
รักแคสเปอร์น้า (:

HBD สาวจูน อยู่แคสไปจนแก่จนเฒ่าเลยนะ ๕๕๕
มีความสุขมากๆ จ้ะ .. จู๊ฟ ๆ
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

RaTeeR

• Newbie
  • *
เจิม :b
บอร์ดเปิดวันเกิดหนูพอดีเลย (20 มิ.ย.)
วันถ่ายรูปไม่อยู่ tt' ไม่ได้เล่น
รักแคสเปอร์น้า (:

HBD สาวจูน อยู่แคสไปจนแก่จนเฒ่าเลยนะ ๕๕๕

HBD ด้วยเช่นกันจ้า ขอให้สวยๆรวยๆมีความสุขมากๆ อยู่คู่แป้งไปจนแ่ก่นะ และคู่แคสไปจนแก่นะ   ;D

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
แจม

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)
HBD ด้วยเช่นกันจ้า ขอให้สวยๆรวยๆมีความสุขมากๆ อยู่คู่แป้งไปจนแ่ก่นะ และคู่แคสไปจนแก่นะ   ;D

ขอบคุณมากค่า :b

จะรัก Casper ตลอดไปปปปปปรุย ''

Do you understand, who I am?
Do you wanna know?

I'm a goddess on my knees ;b

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา

ขอบคุณมากค่า :b

จะรัก Casper ตลอดไปปปปปปรุย ''

happy birthday ด้วยคน ><

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ