GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(((ถาม เกี่ยวกับ อาชีพ วอลอค ค่ะ)))

perfumeiiz

• Newbie
  • *
ถ้าเล่น วอลอค ต้องใส่เซต หรือของอะไรค่ะ (มีงบ 30-40m) woon_sad2
ขอเป็นแบบเกบเวล สุนัขกัดแรงๆ อ่าค่ะ อัพสกิลอะไรยังไง ขอความกรุณาด้วยค่ะ ส่วนตัวมีผอบ ฟื้นฟู เชียร์ ค่ะ g#025
เพิ่งหัดเล่น woon_sad2 g#006

Asura_classic

• Jr. Member
  • **
ส่วนตัวนะครับ ผมเล่นสายหลบใช้หมาเก็บเวลคนเดียว อัพ int agi ชุดขาว

เซตไสยเวท

หมอกขาว

เสื้อเวทมืด

อะไรก็ได่้ที่เพิ่มเวทมืดอะครับ

ส่วนตัวเ่ก็บเวลคนเดียวไม่ตี้ครับ สบายๆหลบมอนได้  woon_sunny

perfumeiiz

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากเลยค่ะ แล้ว ถ้า ของที่ใส่เรา ตี+หลบ มันจะมีผลไปถึงหมาด้วยไหมค่ะ แบบว่า ถ้าหมวก ว่องไว อะไรแบบนี้อ่าค่ะ woon_5555

Asura_classic

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากเลยค่ะ แล้ว ถ้า ของที่ใส่เรา ตี+หลบ มันจะมีผลไปถึงหมาด้วยไหมค่ะ แบบว่า ถ้าหมวก ว่องไว อะไรแบบนี้อ่าค่ะ woon_5555

ไม่มีผลครับ อยู่ที่พลังโจมตีเวท เวทมืดครับ +แนะนำเลือดครับ หรือหลบ ตามกำลังเงินเลยครับ ผมผสมปนๆกันไป