GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความจริงของพลังโจมตีสุดแรงเกิด @!!!

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

LLอUหื่u.

• Full Member
หายไปไหนน๊า ไม่มาตอบ เอ๊ะ หรือมันยอมรับไม่ได้ที่ถูกเปิดเผย
 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

กำลังคิดประโยคแถใหม่  g#004 g#004

อย่าไปว่าเค้างั้นสิจอม ไม่ใช่แค่คิดนะ แถมต้องไปฝึกการสแดงอีกอ่ะครับ อาจจะนานหน่อย  g#001
จำกันได้ด้วยย >< รักคนนีจริง ยังจำได้อยู่อีก 555

PETDO   FAIL   DRAMA   

naygue

• Jr. Member
  • **
แบบนี้เรียก"แถ"ป๊ะ  g#025

แถสะบัดเลยหล่ะเธอ  g#030

---------------

อยากHi 5 กับ จขกท. ให้ดังลั่นไปถึงดาวอังคาร  g#004

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

asmoyakoko

• Newbie
  • *
ตอนเเรกก็ไม่ได้คิดอะไรมากนะค่ะ
เเต่ตอนนี้เกลียด พลัง มากๆค่ะ

Crossζy

ผมอีกคนละที่ไม่ชอบมัน แถไม่สิ้นสุด
ไม่มีกาลเทศะ ไม่มีความเคารพผู้ที่มีอายุสูงกว่า ถ้าจะให้ผมพูด
อายุคงเท่าๆผมมั้ง  g#035

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
คนอาร๊าย แถได้แถดี แถเอาเรื่องที่ดีๆเข้าตัวเอง แหม ไม่ได้ดูหนังหน้าเลย
 ว่าตัวเองน่ะ ดีตายแหละ ไม่ได้บอกว่าตัวชั้นดีเริ่ดเรอหรอก แต่เดกก้อต้องเรียนหนังสือนะ   
อย่าทำตัวเหมือนไม่มีการศึกษาสิ พลังโจมตี  อ้างนั่นอ้างนี่ เอาขี้มาปิดก้อไม่มิดหรอกค่ะเธอ

〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

เอ ทำไมถึงจ้องจะจับผิดหรอ

อยากรู้คำนี้จังเลย หรือว่าหวังดีกับผม/color]ถ้าใช้ ก็ ขอบคุณ

แต่ขอบอกสักนิดๆ ย่อๆ และขอบอกว่ามิได้แถ แต่อย่างใด ....

ในเฟชบุ๊ค " ผมจะสอบเเข้าโรงเรียนนี้ให้ได้คอยดู " ผมไม่ได้เขียน 

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
ยังไม่เจียมหนังหน้าอีกหรอคะ g#004 g#004

พูดยังไ คนเขาก้อรุ้ไปทั้งบางละ ถึงบอกไง

แถยังไง เอาขี้มาปิดก้อไม่มิด
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เฟฃบุคน้องทำไมเขียนม.6ละหว่า แล้วใครมาทักก้อบอกชื่อบูม ไม่เหนมีน้องนายมาตอบหรือโพสอะไรมั้งเลย

g#037 g#037

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
น้องเขาอาจจะพิมผิดไง จากบูมเปน  แบม บีม บาส บอม และอีกหลายๆอย่าง บลาๆๆ

เวลาพิมอาจจะรวนอารัยงี้

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
เฟฃบุคน้องทำไมเขียนม.6ละหว่า แล้วใครมาทักก้อบอกชื่อบูม ไม่เหนมีน้องนายมาตอบหรือโพสอะไรมั้งเลย

g#037 g#037
หลายชื่อหลายฉายาเปลี่ยนตามสถานะการ กิกิ #038 #038

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ธนวินท์ มีลาภอุดมชัย อืม...
แอดในเฟซไปชาตินึงแล้วยังไม่รับเลยแสดดดด g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ก็นะ จะบอกว่า ผมก็ไม่ได้หวังว่าที่เอารูปมาเปิดเผยนี่
จะทำให้คุณยอมรับความจริงอะไรได้อยู่แล้ว
โกหกคนอื่นน่ะมันง่ายคับ แต่โกหกยังไงตัวเองก็รู้แก่ใจอยู่ดี

คนที่โกหกตัวเองจนเชื่อในสิ่งลวงที่ตัวเองสร้างขึ้นได้
บอกตรงๆนะ เข้าขั้นโรคจิตแล้วล่ะ ใกล้บ้าเต็มทีแระ

หวังดีนะเนี่ย ไม่อยากให้กลายเป็นสภาพนั้นเลยจริงๆ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
 g#016 g#016

ปีหน้าผมจะเอ็นเข้าพระนครเหนือแล้วนะ ต้องอ่านหนังสือ อบายมุขไม่ยุ่ง

g#037 g#037