GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เฉลยเเล้ว คู่รักของ เอนโดมาโมรุ (inazuma)

ยารุตะ คุง~

• Jr. Member
  • **
  • โลกใหม่
ตามภาพนะครับ  g#024 อากิหนูไปไหนละ? กลายเป็นคุณป้าของ เทนมะไปเเล้วเรอะ

ใครไม่รู้จักไม่เป็นไรครับ  woon_yes

CHoCoLaT.e

• Full Member
  • ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~
นัสสึมิคู่กะเอนโดหรอนี่ หรือว่าเป็นคนอื่น woon_shock

Ryuusei Boy!!

ยารุตะ คุง~

• **
  • โลกใหม่
นัสสึมิคู่กะเอนโดหรอนี่ หรือว่าเป็นคนอื่น woon_shock
ถูกต้องนะครับ  woon_shock อ๊ากกช๊อคคค

CHoCoLaT.e

ถูกต้องนะครับ  woon_shock อ๊ากกช๊อคคค

อุส่าเชียร์อากิกับเอนโด  woon_cry

CHoCoLaT.e

แต่นัสสึมิก็น่ารักไม่แพ้อากิเหมือนกันนะเจ้าคะ(ถึงจะดูคุณหนูไปหน่อยก็เถอะ g#018)

ยารุตะ คุง~

• **
  • โลกใหม่
แต่นัสสึมิก็น่ารักไม่แพ้อากิเหมือนกันนะเจ้าคะ(ถึงจะดูคุณหนูไปหน่อยก็เถอะ g#018)
ดูดีๆนัตซึมิ. พอโตขึ้นก็เป็นแม่บ้านแม่เรือนได้แล้วสินะคิดถึงตอน อากิกะฮารุนะสอนนัตสึมิทำข้าวปั้นด้วยท่าไม้ตายที่มีชื่อภาษาไทยว่า "ชามประกบคู่" g#022

CHoCoLaT.e

แต่ไหงนัสสึมิพอโตขึ้นไม่ค่อยสวยมากนะเจ้าคะ ภาคก่อนสวยกว่าอีกเจ้าค่ะ (บ้านเอนโดสวยมากเจ้าค่ะ เอ๊ะหรือเป็นบ้านของนัสสึมิ g#015)