GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พลังโจมตีสุดแรงเกิด น่ารักจังผมรักคุณ ♥

untitled

• Sr. Member
เผื่อพ่อเค้าจะฟื้น

พ่อมันฟื้นมานานแล้ว แต่ฟื้นมาเป็นซอมบี้ + เกย์ ไล่เอาตูดมันทุกคืนแหละ  woon_5555
55555555555555555

ไอสัสน้อยกุรุ้มึงคนตั้งเนียนนิวบีเลยนะมึง

อร้ายเขิน ตายแล้ว  g#019

ปิ้ววววว`

• doijustneedtogiveup andgetonwithmylife?

พ่อมันฟื้นมานานแล้ว แต่ฟื้นมาเป็นซอมบี้ + เกย์ ไล่เอาตูดมันทุกคืนแหละ  woon_5555

ไอสัสน้อยกุรุ้มึงคนตั้งเนียนนิวบีเลยนะมึง

น้องไนน์ ใครสอนให้เเรดคะ  g#019

ninenoiiz เองค่ะๆ

• Newbie
  • *
ไอควาย เอารูปเด็กเค้ามาให้เสื่อมเสีย บ้านมึงไม่รู้จักภาษาอังกฤษหรอไอ้ควาย

เขาเรียกแม่ว่า mom เขาเจ็บนิ้วกลาง ขณะเชียบอล (กูย่อแล้ว จบป่ะ) แล้วคนถ่ายมา

ไม่รู้เรื่องจริงไหม แค่พระอาจารย์เล่ามาแค่นั้นเอง  g#037 (ด่าเกรียนเดะ) #038

ไอนิวบีพ่อมึงตาย
กฎ กติกา มารยาท การใช้เว็บบอร์ดอสุรา
2. ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือเว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY

กูอะไม่มีพวกหลอกนะ กูเดี่ยวได้ แต่ไม่เหมือนหมา บางตัว คนเดียวก็ชนะกูแล้วยังเสือกเรียกพวก

อุ๊ป ! ลืมไปไม่ได้เรียกพวกมาเอง  g#037

untitled

กูอะไม่มีพวกหลอกนะ กูเดี่ยวได้ แต่ไม่เหมือนหมา บางตัว คนเดียวก็ชนะกูแล้วยังเสือกเรียกพวก

อุ๊ป ! ลืมไปไม่ได้เรียกพวกมาเอง  g#037

กูชอบซ้ำ

ninenoiiz เองค่ะๆ

• Newbie
  • *
ไอควายไนแรด  g#039 g#039 g#039 ทอง ทอง ทอง
กฎ กติกา มารยาท การใช้เว็บบอร์ดอสุรา
2. ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือเว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY

กูชอบซ้ำ

กำ ไนซ์  มิงงงงง  woon_shock

untitled

กูชอบซ้ำ

กำ ไนซ์  มิงงงงง  woon_shock
ดัชชี่เล่นค้ะ  g#001

น้องไนน์ ใครสอนให้เเรดคะ  g#019

เทอไง อิอิ

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
สะดุด - -/
ถามหน่อยที่ไม่มีพวกนี้ไม่มีคนคบใช่ไหมคะ - -*
ขอโทษค่ะที่ถาม งุงิ เสร่ออย่ารุ้ไปนิด
 g#022
เป็นคนคนหนึ่ง

Mafia-ก๊อง!!!

• Jr. Member
  • **
  • เกย์พลังโจมตี

เออ กูมาเองครับ แล้วหยาบแบบสดๆ หยาบแบบไม่พิมพ์ผิด
กูเอาจริงว่ะครับ
เพราะกูเกลียดมึง เกลียดในเวลายาวนานด้วย
มึงจะว่ากูหมา หรือเหี้ย หรือควายกูไม่สน
กูผิด กูยอมรับผิด ไม่ใช่เถียงหน้าโง่ๆแบบมึงหรอกครับ
กูยอมรับว่าบางทีกูไร้เหตุผล แต่ครั้งนี้ กูตั้งใจด่ามึง ด่าตรงๆ ไม่ใช่มีคนเริ่มก่อนแล้วค่อยด่า
กูด่าเองได้ คิดจะด่ามาตั้งแต่ ค้างคาวมันติดสินไม่ผิดแล้วด้วย
ตรงนี้ คุณลงโทษ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20207.0
แต่ที่นี่ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20396.0
คุณบอก "ทางทีมงานจะไม่ลงโทษในบอร์ด "คุยจริงบ้าง เล่นบ้าง อะไรบ้าง" ครับ"
จำคำตัวเองไว้ดีๆ อย่ามากลับคำทีหลังนะ "ค้างคาวไฟ"

เออ กูมาเองครับ แล้วหยาบแบบสดๆ หยาบแบบไม่พิมพ์ผิด
กูเอาจริงว่ะครับ
เพราะกูเกลียดมึง เกลียดในเวลายาวนานด้วย
มึงจะว่ากูหมา หรือเหี้ย หรือควายกูไม่สน
กูผิด กูยอมรับผิด ไม่ใช่เถียงหน้าโง่ๆแบบมึงหรอกครับ
กูยอมรับว่าบางทีกูไร้เหตุผล แต่ครั้งนี้ กูตั้งใจด่ามึง ด่าตรงๆ ไม่ใช่มีคนเริ่มก่อนแล้วค่อยด่า
กูด่าเองได้ คิดจะด่ามาตั้งแต่ ค้างคาวมันติดสินไม่ผิดแล้วด้วย

กรรม ทำไมคุณเป็นอย่างเงี้ย คุณไม่ใช่ คนครั้งก่อนนิ แค่ผม เอาคุณลงบอร์ด

ทำให้คุณเป็นแบบนี้เชียวหรือ...  woon_sad1

ปิ้ววววว`

• doijustneedtogiveup andgetonwithmylife?

ปิ้ววววว`