GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เคยทำไรหน้าแตกมามั่ง มาแชร์หน่อยสิ

¥ ňøø ñäñ ¥

• Jr. Member
  • **
โยนบาสเข้าห่วงตัวเองตอนแข่งกีฬา
คนมองทั้งสนามเลยอะ
 g#002
ถ้าเวลาเบื่อคนในทีม ผมทำจนเป็นเรื่องปกติยกเว้นเล่นแป้นเดียว #038

เคยแต่เตะบอลเข้าโกตัวเองอ่าค่ะ -0-!!!
อันนี้เพื่อนผมเคยทำ 555 โกล์ฝ่ายตัวเอง ตอนแรกจะยิงเข้าทำแต้นนำแท้ๆ ดันวิ่งมายิงโกล์ตัวเอง g#037
ของเราคือ เพื่อนไม่ได้บอกให้ยิ่งฝั่นไหน

เลยเตะอดไปเตมๆ  g#033

SNTH - LAGGER

• **
  • creeper steam
หน้าแตกวิชา พละ กำลังวิ่งแข่งพอเริ่มแข่งกาเกงหลุดแถมหกล้มอีก เพื่อนมองใหญ่
no free to play

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

naygue

• **
ทักคนผิด อันนี้เนียนมาก

เห้ยไอ โบ๊ท(นามสมมุติ)เกือบเอามือไปตบหลังละ พอเริ่มรู้ตัวว่าไม่ใช่เพื่อนเราแล้ว ก็เนียนต่อ'อยู่ไหนแล้ววะ'

g#013

ดีนะเนี่ย ที่คนมันเยอะ ชุลมุน  g#014

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

CHoCoLaT.e

• Full Member
  • ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~

~.CaI2@Me!!.~

• **
  • อุคริ! อุคริ!
หน้าแตกไม่เท่าไหร่ แต่ ปากแตก อย่างบ่อยครับ แบบว่า ตบหัว(เพื่อน)ผิดคนน่ะ 555+ g#019  g#019
อดีต : แก้ไม่ได้ แต่ มันคือบทเรียน
ปัจจุบัน : เอาบทเรียนจาก "อดีต" มาแก้ไข
อนาคต : ผลลัพธ์ ของ อดีต และ ปัจจุบัน

หยาดน้ำค้าง

• Newbie
  • *
วันนึงเราเล่นกับเพื่อนอยู่งี้ แล้วเราก็เป็นคนพิเรนอ่ะค่ะ
ชอบแกล้งเพื่อนแบบแปลกๆ เพื่อนมันก็วิ่งหนีไปในกลุ่มคนเยอะๆ
ทีนี้เห็นคนหัวคุ้นๆ เลยเปิดกระโปรงเข้าให้ซะเลย แค่นั้นแหล่ะเธอว์
คนๆ นัน้มันก็หันหน้ามา แบบว่า ...

เฮื้อก  g#013 g#013 g#013 g#013 g#013 g#013 g#013 g#013 g#013

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^
เคยวิ่งเหยาะๆถอยหลังคุยกับเพื่อน (เพื่อนวิ่งปกติ)
แต่ไปๆมาๆไม่รู้ใครมันเร่งความเร็ว สุดท้ายเราเบรกไม่ได้
ล้มกลิ้งตลบหลังเป็นแยมโรลเลยเรา กลางสนามด้วย  g#002
-EveryTime You Kissed Me...

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
วิ่งแข่งกับเพื่อน ตอน ป.6 คัยเข้าห้องก่อน ชนะ
อ้ะฮึ้ย ผมวิ่งนำอยุ ผมบอก แกแพ้เราแน่อั๋น ( อั๋นนั้นคือเพื่อนที่ส่งแข่ง )
เจอ บันไดอยุข้างหน้าไอ้เราก็คิดว่า บันไดขึ้นไปชั้น ป.6 แบบว่า มันมีบันได้เมหือนกันอะ
ผมก็เลย พูดอกีทีว่า ชนะแล้วโว้ย แต่ทะว่า มันกลับวิ่งแซงผมไปข้างหน้า ( เดะทำภาพหใด ลองคิดกันเอาเองล่ะกัน H = บันได I = ผมเอง F = เพื่อน O = ทางเดิน ) มันกลับวื่ง ผ่านบันไดที่ผมเห้นไปเฉย !!? ผมก็ งง ผมก็ตะโกนว่า เฮ้ย แกไปผิดทางแล้ว 55+ แต่ผมตะหากผิดทาง ผมไปขั้นบันไดชั้น ป.4 พอขึ้นไป ไปเจอคุนครุที่ไม่ไช่คุนครู ชั้น ป.6 แล้วดูป้ายห้อง อ้าวเฮ้ย นิ ป.4 นินา เฮ้ย โอว เวนกรรม ดังภาพจำลองด้านลเงครับ ลองคิดกันเอาเองล่ะกัน H = บันได I = ผมเอง F = เพื่อน O = ทางเดิน เอ้ามาดูกันเล๊ยยย :D

OOO         HOO          OOO          OOF
IOF   —>   OOO  —>   FOO   —>   HOO  —> ปิ้วเข้าไปอุ๊บ๊ะ ผิดห้อง แพ้เยย T^T
OOO         IOO           IOO            I
OOO         OFO