GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากทราบวิธีสร้างลายเซ็นอะครับใครรู้ตอบทีนะครับ

งะ ช๊อก!!!!

• Newbie
  • *
  • ชีวิตรันโท้ดดดด
คืออยากสร้างลายเซ็นเปนอะคับเหนคนในบอดมีเยอะแยะอะคับใครรู้บอกวิทีสร้างทีนะงับ
ชีวิตกะแค่เนี้ย ลั้นล้าไปวันๆอะนะ

กร็วก

• มนุษย์ดาวอังคาร
  • Jr. Member
  • **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
     เข้าหัวข้อ "ข้อมูลส่วนตัว" > Forum profile ครับ เลื่อนลงมาหน่อยก็เจอช่องสี่เหลี่ยมผืนผ้าสำหรับใส่ลายเซ็น จำกัดแค่ 300 ตัวอักษรครับ ตอนแรกใส่ประโยคอะไรก็ได้ลงไปให้เข้าใจก่อน พอเป็นแล้วก็ค่อยหารูปมาใส่ครับ

วิธีใส่รูปก็ต้องไปหาเว็บฝากรูปดีดี แนะนำของ up.gameindy.com ครับ (โฆษณาให้แล้ว จ่ายเงินมาด้วยนะ g#010) ก๊อปโค๊ดช่องที่เขียนว่า BB Code มาใส่ไว้ในช่องสี่เหลี่ยมผืนผ้าครับ (ต้อง BB Cocd นะครับ BB Gun หรือ BB curve 8900 จะไม่ขึ้นรูปให้นะ woon_555) แล้วก็จะมีรูปขึ้นที่ลายเซ็นแล้วครับ

รูปไม่ควรใหญ่เกินบ้านเกินเมืองนะครับ รำคาญคนอื่น g#017

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ดูลายเซ็นเราเป็นตัวอย่าง ได้คุณ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>  ไปพาดพิง woon_sunny woon_sunny       (มันน่าดีใจตรงไหนเนี่ย)

งะ ช๊อก!!!!

• Newbie
  • *
  • ชีวิตรันโท้ดดดด
แล้วเอารูปลงไงอะคับทำม่ายเปนงะ woon_cry woon_cry woon_cry
ชีวิตกะแค่เนี้ย ลั้นล้าไปวันๆอะนะ

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้