GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาดูผลที่ได้จากการ เจียระไนอัญมณีขาย (รวยๆๆๆๆๆๆ)

AsunAllI3araTz

• Full Member
ลายเซ็นก็มี จะปิด ชื่อ ทำไม คือ จริงเหรอ รวย ขนาด นั้น
ถามเลย เเล้ว กัล ถ้าผ อยาก ทำบ้าง ต้องเริ่มไง เป็น คนทำการงานไม่เป็นเอาง่ายๆ
บอกวิธี ตั้งเเต่ รับเควส เลย นะครับ
ใจมากครับ  g#031

แอสโรคจิต

• Newbie
  • *
1. มีคอม 4 เครื่องอน่างน้อย
2. เน็ต  16 Mb อย่างน้อย
3. เปิดเครื่องละ 5 จอ อย่างมาก รวมแล้ว 20 จอ
4. ทำการงานขุดอัญมณี  แล้วเอามาเจียระไน แล้วเอาไปขายที่NPC แถวๆโลตัสอะครับ  เม็ดละ 6K กว่าๆ
      ปล.เอาตัวนึงเปิดร้านรับอัญมณีไว้ (ขี้เกียดเปลี่ยนจอแลกเปลี่ยน)
           อยากรวยก็ลงทุน ที่จริงแล้วผมใช้คอมที่อยู่ที่ทำงานอะครับ  พอดีคุมคนเดียว 5 ครื่องอะครับ

แอสโรคจิต

• Newbie
  • *
ลายเซ็นก็มี จะปิด ชื่อ ทำไม คือ จริงเหรอ รวย ขนาด นั้น
ถามเลย เเล้ว กัล ถ้าผ อยาก ทำบ้าง ต้องเริ่มไง เป็น คนทำการงานไม่เป็นเอาง่ายๆ
บอกวิธี ตั้งเเต่ รับเควส เลย นะครับ
ใจมากครับ  g#031

เรื่องลายเซนอะลืม
 g#019 g#019 g#019 g#019

banggieez

• Jr. Member
  • **
บ๊ะแล้ว  ถ้าไม่เดลตังให้ผมดูผมไม่เชื่อ จิงๆ
กำไลพื้นฐาน  เรียกพี่เลยอะ

3 แสนล้าน

แล้วเอาไปซื้อกำไล มา 25 วง  เปิดคอมได้ตั้ง 4 เครื่อง

เครื่องละ 5 ตัว ใส่กำไลได้ 25 วง

วันนึง ได้ตังจากกำไลเซ็ตจุ  60M  ผมไม่มานั่งหาอัญมณี แล้ว เจียระไน ให้ ลำบากแล้ว

60M  1เดือน = 1,800,000,000M 

มันก็ยังน้อยกว่าที่คุณหาได้อีก 

เครื่อง เดียวผมทำได้  เครื่องละ 7M   24 ชั่วโมง  ออน 5 จอ

ถ้าเทียบกับคุณ เครื่องละ 7M  5เครื่องเท่ากับ 35M

35M 1เดือนเท่ากับ  1,050,000,000

คุณไปทำยังไง ได้มาตั้ง   300แสนล้าน

หาอัญมณนีไม่ได้เยอะขนาดนี้ นะ

โกหก หรือ  Make ขึ้นมาหรอคับเนี่ย
 woon_5555

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ตอแหล่ชัดเจน เจอมาเยอะละ พวกนี้ เงิน 3 แสนล้าน ไปขุดหินหน้าไชร์ โดนไล่ฆ่าแล้วซิบขอร้องเค้าเนี้ยอะนะ ลองคลิกเข้าไปดูเองละกัน g#037  #038

ถามทีคึรับ ท้า มี 1 เครื่อง ออนได้ 3-4 จอ ครับ
จะได้เงินเท่าไหร่ จะเริ่ม ยังไง ดีครับ คนที่รู้บอกทีจะลอง ทำบ้าง  g#031

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
บอกตรงๆนะว่าไม่เชื่ออะ
ใช้โปรแกรมเปลี่ยนตัวเลขอะสิ

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • Jr. Member
  • **
ขุดอัญมณีระดับไรอะ  g#001

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

ถามทีคึรับ ท้า มี 1 เครื่อง ออนได้ 3-4 จอ ครับ
จะได้เงินเท่าไหร่ จะเริ่ม ยังไง ดีครับ คนที่รู้บอกทีจะลอง ทำบ้าง  g#031
ช่วยตอบ ทีไม่ต้องมีเปนเเสนล้าน ขอ 10ล้านก็พอ ครับ ตอบที ใจ มาก

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ช่วยตอบ ทีไม่ต้องมีเปนเเสนล้าน ขอ 10ล้านก็พอ ครับ ตอบที ใจ มาก

วันละ 4m + ถ้าแกทำทั้งวันทั้งคืนนะ
ละตั้งขยันด้วย
เราเจีบละดับ9 ทำไมม่งขี้เกียจมั่งสามวัน 5m

ให้มันเป็นความทรงจำ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ถ้าแม่มจิง ลายเซ็นคุณต้องไม่ใช่ตัวละคร ลาวๆแบบนั่้นอะ