GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Gm คับ กิจกรรม ทำให้ได้ถ้านายแน่จริง รางวัล ได้เมื่อไรเหรอคับ

chetzanajajr

• Newbie
  • *
Gm คับ กิจกรรม ทำให้ได้ถ้านายแน่จริง รางวัล ได้เมื่อไรเหรอคับ

ตอบผมที g#037

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
เงื่อนไขการเข้าร่วมกิจกรรม
1. รางวัลทุกชิ้นในกิจกรรมนี้ ไม่สามารถเทรดได้ **
2. ของรางวัลจะทยอยเข้าสู่ Prize Chest ของผู้ชนะหลังจบกิจกรรม ภายใน 7 วันทำการ

ระยะเวลากิจกรรม
วันที่ 24 ธันวาคม 0.01 น. ถึง  26 ธันวาคม  12.00 น. พ.ศ. 2554   g#024 g#024 g#024

Onefineday

• Jr. Member
  • **
กิจกรรมปีใหม่ ทำไมล็อคกระทู้ก่อนเวลาคะ งง มากคะ หวัง รางวัลอย่างแรงคะ แม้จะชมเชยก็ยังดี แต่โพสในประกาศอย่าางเป็นทางการแระนะคะ ช่วยดูด้วย

pungponkung

เงื่อนไขการเข้าร่วมกิจกรรม
1. รางวัลทุกชิ้นในกิจกรรมนี้ ไม่สามารถเทรดได้ **
2. ของรางวัลจะทยอยเข้าสู่ Prize Chest ของผู้ชนะหลังจบกิจกรรม ภายใน 7 วันทำการ

ระยะเวลากิจกรรม
วันที่ 24 ธันวาคม 0.01 น. ถึง  26 ธันวาคม  12.00 น. พ.ศ. 2554   g#024 g#024 g#024

วันทำการ = วันทำงาน
อ 27 พ 28 พฤ 29  ศ 30  พูธ 4  =5 วันทำการ ??  g#033 g#033 g#033 g#033

Onefineday

• Jr. Member
  • **
ระยะเวลาของกิจกรรม
-   เริ่มส่งภาพเข้าประกวด และเริ่มโหวตได้ตั้งแต่วินาทีนี้เป็นต้นไป
-   ปิดรับวันที่ 4 ม.ค. 55 เวลา 12.00 น.

ไม่ตอบข้อนี้อะคะ 12.00 น. ตีความได้ 2 ความหมายนะคะ แบบนี้อะ
เพราะทุกทีกิจกรรมหมดเขต เที่ยงคืน แต่ล้อคกระทู้ตอนไหนไม่แน่ใจ บ่าย ๆเข้ามายังไม่ล่็อคเลยเข้าใจว่าเที่ยงคืน หวัง จีเอมจะเห็นใจนะคะ คนอยากร่วมกิจกรรมคนหนึ่งคะ

pungponkung

ระยะเวลาของกิจกรรม
-   เริ่มส่งภาพเข้าประกวด และเริ่มโหวตได้ตั้งแต่วินาทีนี้เป็นต้นไป
-   ปิดรับวันที่ 4 ม.ค. 55 เวลา 12.00 น.

ไม่ตอบข้อนี้อะคะ 12.00 น. ตีความได้ 2 ความหมายนะคะ แบบนี้อะ
เพราะทุกทีกิจกรรมหมดเขต เที่ยงคืน แต่ล้อคกระทู้ตอนไหนไม่แน่ใจ บ่าย ๆเข้ามายังไม่ล่็อคเลยเข้าใจว่าเที่ยงคืน หวัง จีเอมจะเห็นใจนะคะ คนอยากร่วมกิจกรรมคนหนึ่งคะ

12:00  = เที่ยงวัน  งง ตรงไหนอาค่ะ

13:00 = บ่ายโมง

Spatran

• Newbie
  • *
ขอลองดันสอบถามครับ ถ้าไม่มีโครงการจะเปิดเซิฟใหม่ เพิ่มสัก 1 เซิฟ พอจะมีโอกาศจัดกิจกรรมแบบนี้อีกได้หรือเปล่าครับ

Spatran

• Newbie
  • *
ขอโทษครับดันกระทู้ผิด ผมอยากดันกระทู้ที่เลเวลถึง 100 ในเวลาที่กำหนด จะได้ของรางวัลครับ ขอโทษครับ  woon_cry