GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Devilchin

• Newbie
  • *
คือเจ้าวุ้นทาร์เนี่ยมันยังดรอปน้ำมันดิบอยู่รึป่าวครับวันนี้ผมจะไปหาน้ำมันมาแลกของ
แต่ดรอปแต่ยางเหนียวอ่ะคับช่วยบอกทีนะคับ woon_cry woon_cry
ปล.บัคป่าวหนิ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ดรอปจ้า คงไม่บัคหรอก โอกาศดรอปมันน้อยยยยน้อย
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
เซิฟไหนอะครับ สวรรค์ปกตินะ

Devilchin

• Newbie
  • *
ใต้พิภพคับคงโอกาศดรอปน่าจะน้อยอ่ะคับ woon_cry woon_cry

PandoraRose

• Newbie
  • *
ดรอปยากนิดหน่อยเอาเทรไปดรอปเลยครับ อาชีพอื่นก็ดรอปนะเเต่โอกาศน้อยกว่าเทร g#015
~เราไม่นับถือเทพองค์ใด เราไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่เราเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของเราเท่านั้น~

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ของทั่วไปอัตรดรอปมีผลด้วยเหรอคะ
มันไม่ได้สุ่มเอาหมดเลยเหรอ woon_huh

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??

PandoraRose

• Newbie
  • *
ของทั่วไปอัตรดรอปมีผลด้วยเหรอคะ
มันไม่ได้สุ่มเอาหมดเลยเหรอ woon_huh

สุ่มเอาหรอนึกว่าดรอป  g#025 g#015
~เราไม่นับถือเทพองค์ใด เราไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่เราเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของเราเท่านั้น~

Devilchin

• Newbie
  • *
ดรอปคับ^^ทุกตัวมีโอกาศดรอปไม่เหมือนกัน
สุ่มเอาก็หนุกอ่ะดิ woon_5555 woon_5555