GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีช่วยปรับเวลา ได้ไหมอะ จะเติม 500 ช่วง วันที่ 18-20 กรกฏาคมพอดี

plmokij555

• Newbie
  • *
คือว่าผม จะไปทรรนศึกษากับเพือน วันที่ 16-18 ก็เลย อยาก ให้เปลียน เวลาจนถึงวันที่ 20 กรกฏาคม 2554 เลยได้หรือป่าวคับ    อยากได้ เด็กเส้น เติม 500

ทรรนศึกษา อ่านว่า ทัน-สึก-สา มันแปลว่าไรอะครับ

หรือว่าส ทัศนศึกษา

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อันอื่นพอไหว แต่ทรรนศึกษาคืออะไร ไม่เคยได้ยิน woon_huh
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

plmokij555

• Newbie
  • *
โอ ให้ ช่วยกาน เอาเปน ว่า ไอ ทัศนศึกษา    ผมเดิมไม่ทั้นกิจกรรม

plmokij555

• Newbie
  • *
ทรรนศึกษา อ่านว่า ทัน-สึก-สา มันแปลว่าไรอะครับ

แล้ว มัน เขียนว่า   ว่า ไม่ใช่ ว่าส

ิl3uddy_.

• Newbie
  • *

แล้ว มัน เขียนว่า   ว่า ไม่ใช่ ว่าส
ก่อนสั่งคนอื่นดูตัวเองนะบูม.....

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
จขกท. อยากให้เลื่อนวันไปจนถึงวันที่20  g#001 g#001 g#017
และอยู่ๆก็มาเถียงเรื่องการใช้คำ  g#003 เอ๊ะยังไง  G#007  woon_huh