GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมอสุรา"สุดยอด" ป้องกันโปร โดยไม่ใช้เกมการ์ด 5 ปี !!

ผมถามหน่อยครับ ป้องกันโปรโดยไม่ใช้เกมการ์ด และ โปรแฮ็ค ทำไงอย่างไร ล่าสุดก็มีบอท มานิดนึงแล้วก็โดนกำจัดไปแล้ว อยากถามทีมงานหน่อยครับว่า " ป้องกันด้วย วิธีใดหรอ " มีเคล็ดลับอ่ะป่าวครับ  g#019

เกมนี้ต่างกับเกม xshot เปี๊ยบ เกมนี้ 5 ปีไม่มีโปร

แต่xshot  เปิดมา 3 เดือน.... โปรตรึม  g#035 g#035 g#035

อยากรู้เคล็ดลับนิดนึง ไม่บอกไม่เป็นไรครับ แต่ยกย้องอสุรามาก

ป.ล. คนทำโปร พ่องตาย  g#008

nightjusmin

• Full Member
ผมถามหน่อยครับ ป้องกันโปรโดยไม่ใช้เกมการ์ด และ โปรแฮ็ค ทำไงอย่างไร ล่าสุดก็มีบอท มานิดนึงแล้วก็โดนกำจัดไปแล้ว อยากถามทีมงานหน่อยครับว่า " ป้องกันด้วย วิธีใดหรอ " มีเคล็ดลับอ่ะป่าวครับ  g#019

เกมนี้"ต่าง"กับเกม xshot "เปี๊ยบ" เกมนี้ 5 ปีไม่มีโปร

แต่xshot  เปิดมา 3 เดือน.... โปรตรึม  g#035 g#035 g#035

อยากรู้เคล็ดลับนิดนึง ไม่บอกไม่เป็นไรครับ แต่ยกย้องอสุรามาก

ป.ล. คนทำโปร พ่องตาย  g#008
คือไอคำว่า "เปี๊ยบ" เนี่ย เขาใช้เปรียบเทียบกับสิ่งที่ "เหมือน" กันไม่ใช่หรอครับ อาทิ พี่น้องฝาแฝดคู่นี้หน้าเหมือนกันเปี๊ยบเลย เป็นต้น g#015 g#015  g#015

มารศาสตรา

งงกะ xshot เกมมันคนละแนว แถมใช้โปรแกรมสร้างคนละอย่าง จะเทียบทั้งทีเอาที่ใช้โปรแกรมใกล้เคียงกันสร้างเดะเฮ้ย

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

T0Nz

เข้าขั้นบ้า x-shot จนขึ้นแทรกซึมไปตามเซลล์สมองไปแล้วสินะ - -

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ใช้คำผิ ด  woon_shock woon_shock

ขอโทษอย่างสูงคับ  g#022

เปรียบเทียบกับโกสต์ก็ได้ครับ เปิดมา 2 ปีโปรปั้มกล่อง มาแล้วครับ  woon_5555

โปรมอน ตีมิส ฯลฯ  G#007

แต่เกมอสุรา นี้ไม่ต้องใช้เลยยย
ต้องเทียบกะพวกโยกัง โรฮัน โซน4 อะไรแบบนี้

โยกัง โซน 4ก็มีโปรแล้วนะครับ แต่โรฮันไม่รู้ไม่เคยเล่น  woon_5555 woon_5555

บอกตรงๆเกมนี้ต้องมีโปร ที่ใช้โปรแกรม"E"ทำอย่างแน่นอนครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ระบบป้องกันก้ออีกเรื่องนะคับแต่สาเหตุที่โปรเกมนี้ไม่มีเลย อาจจะไม่มีคนทำหรือทำมาแล้วทีมงานใส่ใจรีบแบนทิ้งไปก่อน

ผมก้อเล่นมาหลายเกม จีเอมส่วนมากไม่ค่อยเข้ามาดูผู้เล่นเลย ออนมาก้อเงียบ เกมนี้ดูจีเอมจะว่างออนมาคุยได้ทั้งวัน

g#017 g#017

LLอUหื่u.

ก็  บางที  ทีมงานบางเกมส์อาจจะเป้นคนปล่อยเองก็ได้   

หรือไม่บางเกมส์ก็มีโปรเต็มอย่าง พวก   โยกังไรงี้  ออดิชั่น ก็โปรเยอะครับ

เกมส์นี้  โปรไปก็ช่วยไรไม่ได้มากหรอกครับ  โปรขายของรึ ก็ไม่ดี  โปรการงานรึ  จะทำไง ??

ผมว่า อีกส่วนหนึ่งก็อย่างที่เค้าบอกมาอะครับ ว่า ทีมงานใส่ใจผู้เล่นมากกว่าด้วย   

ยังไงก็ ใช้ได้แต่โปรแกรมออโต้เม้าส์อะครับเกมส์เนี้ย  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• แด๊นนนนน

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
โปรเกม

อยากจะบอกว่าเกมไหนมีโปรแสดงว่าเกมนั้นติดตลาด

เกมที่ไม่มีโปรเขาไม่รู้ทำไปให้ใครเล่นเพราะเกมไม่ติดตลาด

ผมนั่งร้านเกมที่ใหญ่ทีสุดของหาดใหญ่ มีเครื่องกว่า 200 เครื่อง ผมนั่งเล่นอสุราคนเดียว

woon_cry woon_cry woon_cry

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
โปรส่วนใหญ่มันมาจากเซิฟนอกมากกว่า พอลงเซิฟไทยไม่กี่เดือนก็เกลื่อนเซิฟแล้ว woon_o_o woon_o_o woon_o_o