GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รับเควสจุ รอรานีวันที่ 6

-Ai-

• Full Member
ไม่ต้องจุก็ได้ :)  ในตลาด คนขายรานี มีเยอะเลยนะครับ  g#009 g#009 ลองเสี่ยงดูดิ 555

แต่มันก็คนเยอะจริง ๆอ่ะ สู้ ๆ ๆ  g#031 g#031 g#031

(เดก_กาญจน์)

• Newbie
  • *

ภาพตอนเที่ยง แทบจะไม่มีที่ให้ยืน
บัพผิดบัพถูก ได้บัพหนูอยากสดมาอีก พระก็ตอบตามระเบียบ
จุนี้เหมือนกดเส้นฟรีเลย

oh_RaymonDD

• Full Member
คนที่ยุจอ 24ชั่วโมงอ่ะ
ลองถามพี่เเสงqpสิ เขเซียนจุจิง
ผมฝากตอน22.00น.ตอนดึก เปิดคอมตอนเช้า10.00น. จุละ  woon_555 woon_555

AirGear

• Newbie
  • *
  • ~ลูกเตะ พิฆาต มาร~
ผมว่าแล้วแต่ดวงนะครับ

วิเวลง่ายก็จริงแต่จุยาก

แต่บางคนไม่จุไปแย่งรานีได้รานีไปเฉยๆ

แต่พอถึงคราวตัวเองก็แห้วก็มี

วันนั้นผมไปจุแอสใส่66 มีชาปใส่เซตจุ แอสใส่นักฆ่า วิใส่ปราช

แต่รอบแรกผมได้เลย

รานีตายก็จะตามมาด้วยเซนที่ไหนไม่รู้ยิงสนับสนุน

ผมคิดว่ามันคงเอามายิงทุกรอบ

ผมบ่นๆไปงั้นแหละครับ ผมอยากบอก จขกท.ว่า

สู้ต่อไป ทาเคชิ สักวันมันต้องเป็นของเรา g#031 g#031