GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รับเควสจุ รอรานีวันที่ 5

(เดก_กาญจน์)

• Newbie
  • *

ผมตอบให้ละกันครับ
เหตุที่ไม่สามารถปรับเควสนี้ให้ง่ายกว่านี้ได้เพราะ การจุตินี้มีของรางวัลกล่องเปิดยังไงก็ได้ไอเทมพื้นฐานอยู่ครับ

แต่ถ้าเพื่อนๆ อยากจะจุติโดยไม่รับไอเทมตัวนี้ ผมก็อาจจะทางให้เพื่อนๆ จุติกันได้ง่ายๆ กันกว่านี้ครับ   g#008 g#008
ไปเจอมาแทบหงายหลังจริงๆๆ

AsunAllI3araTz

• Full Member
งะ เยาะละ เท่า ผมเเล้ว ตอนที่มาก สุด ก็ 5วันนี้แหลาะครับ เวลลดไปเยานิ เห็นใจสู้ๆครับ  g#006 g#006

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ไม่เกินเดือนคงได้จุ กับระบบเควสห่วยๆ ของทีมงาน แทนที่จะเข้าใจ เมื่อสองสามปีก่อน คนไม่ค่อยจุกัน เพราะมีแต่พวกดันเท่านั้นที่ได้แจ้งเกิด มอนไม่มี ยาไม่มี ทั้งๆ ที่เป็นเกมเก็บเลเวล แต่กับมีปัญหาเรื่องมอนเตอร์ในการเล่น หลังจากที่โขนมาลง คนเริ่มจุมากขึ้น แถมยังเอายาต่างๆ มามากมาย คนจุเยอะขึ้น ทั้งดัน ทั้งดูดโขน หรือเวลเอง ก็มาเจอปัญหาที่เควสอีก ทีมงานรุ่นก่อนเค้าคิดเควสนี้ออกมา เพราะตอนนั้นมันไม่มีคนเวล99 มากมาย เกมพึงเปิดใหม่ๆ  จะเอาปัจจุบันไปเทียบกับเมื่อก่อนได้ไง เมื่อเกมมันไม่เหมือนเดิม แล้วมาอ้างเรื่องกำไลจุมันไปเกี่ยวอะไรกัน เด็กป.4 มันยังคิดได้ คนจบสูงๆ กับแถสีข้างถลอก ปรับจนมั่วเองแท้ๆ เหมือนฉายา อภิมหาเศรษฐี บริจาค พันล้าน เมื่อก่อนคงมีเงินบริจาคได้หรอก ปัจจุบัน ควา ยที่ไหนจะไปทำ กาลเวลาเปลี่ยน แต่เควสยังเหมือนเดิม  g#040