GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กรุณาตรวจสอบด้วย

- _ - X e n o n - _ -

• Newbie
  • *
ไอดีก็พิมพ์ถูกรหัสก็ใส่ถูกหมดทุกไอดีไมมันขึ้นรหัสไม่ถูกต้องแก้ด้วย  g#046       woon_angry

perapad_zaza

• Newbie
  • *
เป็นเหมือนกันครับ ตอนนี้ก็เข้าเกมไม่ได้  woon_angry

เด๊ะเฉยๆ

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ทีมงานทราบปัญหาแล้ว และกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่นะครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

Jimmy'

• Full Member
เป็นเหมือนกันตอนเเรกนึกว่าคิดไปเอง

- _ - X e n o n - _ -

• Newbie
  • *
มีอีกเรื่องของผอบไม่รู้ว่าผมเป็นคนเดียวรึป่าวนะ กดยาเก็บของละบางที่ผอบยืนเอ๋อแน่นิ่งเลยไม่เก็บบางทีเดินไปติดตามมุมละยืนนิ่งเลยฝากตรวจอีกเรื่องนึงมันไม่ทันใจมาก   g#046     woon_cry

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
มีอีกเรื่องของผอบไม่รู้ว่าผมเป็นคนเดียวรึป่าวนะ กดยาเก็บของละบางที่ผอบยืนเอ๋อแน่นิ่งเลยไม่เก็บบางทีเดินไปติดตามมุมละยืนนิ่งเลยฝากตรวจอีกเรื่องนึงมันไม่ทันใจมาก   g#046     woon_cry

ที่มันไม่เก็บเพราะมันติด เช่นติดก้อนหิน หญ้า บลาๆ
คือเหมือนเรายืนขวางก้อนหินอยุ่แล้วต้องเดินอ้อมไปเก็บอีกทางประมาณนี้
ผอบก็เช่นกันแต่ติดที่ว่ามันคือผอบ มันเลยไม่สามารถเดินวนไปเก็บได้
นอกจาก ให้มันวาปหรือกดปิด-เปิดใช้ใหม่
ไม่ก็เราต้องก้มลงไปเก็บเอง(แล้วจะเรียกยาขี้เกียจเก็บยังไงนะ)
ตอนนี้กลายเป็นยาโง่ๆไปแล้วที่ซื้อมาแล้วเสียเปล่า
นอกจาก กดแมพจ้า  g#009

Pnp. Clp.