GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หน้าไม้ RARE 07 lv59 นี้จะเปลียนชื่อไหมอ่ะ

-.-

• Full Member
หน้าไม้ RARE 07 lv59 นี้จะเปลียนชื่อไหมอ่ะ และเพิ่มความสามารถปะ   g#033

TAMA

• Sr. Member
ในส่วนขออาวุธแรร์นั้น ทางทีมงานได้มีการอัพเดตอยู่เรื่อยๆ ครับ

อย่างไรในส่วนนี้ให้เพื่อนๆ อดใจรอนิดนึงนะครับ

ขออภัยในความล่าช้าครับ

ทีที้

ในส่วนขออาวุธแรร์นั้น ทางทีมงานได้มีการอัพเดตอยู่เรื่อยๆ ครับ

อย่างไรในส่วนนี้ให้เพื่อนๆ อดใจรอนิดนึงนะครับ

ถึงจะเป้นแรร์เวลน้อย แต่ขอ  คุณสมบัติพิเศษที่ดีกว่าของร้าน  เยอะๆหน่อยนะครับ #038 #038

-.-

g#040

ถึงจะเป้นแรร์เวลน้อย แต่ขอ  คุณสมบัติพิเศษที่ดีกว่าของร้าน  เยอะๆหน่อยนะครับ #038 #038
g#008 g#008 g#008 g#008 g#029 g#029 g#029

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
พอไปดูหน้าไม้ร้านแล้วแบบ g#037 ตรูจะมีแรร์นี้ไว้ทะมายฟร่ะ
หน้าไม้ร้านเวล66 +น้ำหนัก200 แถมตีแรงกว่าอีก
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

-Ai-

ระวังความ สามารถ มันออกมาแบบ  เพิ่ม กัน 0+3 พร้อมกับอธิบาย รายระเอียดอาุวธ ทำมาจากด้าม ทองไรงี้ เซงแย่   #038 #038

-.-

ทีมงานขอความสามารถ นี้โหดๆหน่อยนะ ยังงัยมันก้อขึ้นชื่อว่า RARE อานะ