GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีอัพสกิลเบอสายระเบิดคลั่ง มีกายาเหล็กไหล 5

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ตอนให้โอกาสทำไมไม่คว้า ผมก้อเคยเกรียนแต่ไม่หนัักขนาดนี้ผมก้อปรับตัวเข้ากับพวกเขาจนไม่มีใครข้องอะไรกับผมแล้วผมยังทำได้

ทำไมพลังทำไมไ่ด้ เพราะ เเม่ งอินดี้ \m/  g#017

โอกาสมีมากพอๆกับอากาศ  แต่สงสัยเค้าไม่หายใจเอาอากาศเลยไม่รู้ว่าโอกาสเป็นยังไง  เกี่ยวป่ะว่ะเนี่ย g#024 g#024

ช่วงเวลานั้นโอกาส มีมากกว่าจักรวาล แต่มันไม่เสือกคว้าเอง คนเขาทั้งทำเป็นว่ามันไม่เคยทำอะไรมาลืมกันหมด แต่เเม่ งก้อเสือกเสล่อ

แอค ทำเปนรู้ ทุกอย่างภายในโลก แต่สุดท้ ายก้อง่อยเหมือนเดิม แบบมันแบบฉลาดจนหน้ามันหมั่นไส้อะคับ

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
ตอนให้โอกาสทำไมไม่คว้า ผมก้อเคยเกรียนแต่ไม่หนัักขนาดนี้ผมก้อปรับตัวเข้ากับพวกเขาจนไม่มีใครข้องอะไรกับผมแล้วผมยังทำได้

ทำไมพลังทำไมไ่ด้ เพราะ เเม่ งอินดี้ \m/  g#017

โอกาสมีมากพอๆกับอากาศ  แต่สงสัยเค้าไม่หายใจเอาอากาศเลยไม่รู้ว่าโอกาสเป็นยังไง  เกี่ยวป่ะว่ะเนี่ย g#024 g#024

ช่วงเวลานั้นโอกาส มีมากกว่าจักรวาล แต่มันไม่เสือกคว้าเอง คนเขาทั้งทำเป็นว่ามันไม่เคยทำอะไรมาลืมกันหมด แต่เเม่ งก้อเสือกเสล่อ

แอค ทำเปนรู้ ทุกอย่างภายในโลก แต่สุดท้ ายก้อง่อยเหมือนเดิม แบบมันแบบฉลาดจนหน้ามันหมั่นไส้อะคับ

บาดนิ้วเลย g#006 g#006 g#006 g#006

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

LLอUหื่u.

• Full Member
ผมพึ่งรู้ พลังโจมตีมีสมองด้วยหรอ  woon_555 woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA   

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
คนตั้งกระทู้ เป็นโรคจิตครับ  เขาชอบให้คนด่า   ใครรู้จักก็เตือนๆหน่อยนะครับ  ไม่ก็พาไปหาหมอตรวจหน่อยก็ดี  ชอบเรียกร้องความสนใจแบบผิดๆ

อย่าให้พูดเลยท่าน ตอนแรก pm มาคุยกับผม ก็เห็นเค้าว่าตั้งใจจะปรับตัว
ก็เลยแนะนำอะไรไปนิดหน่อย ให้กำลังใจไป เพราะเห็นไปบ่นระบายกับน้องอีกคนนึง
แต่ตอนนี้เอือมแระ เข้าใจแล้วว่าที่แนะนำให้ไปไม่มีผลอะไรซักนิด
มันเป็นความเคยชินไปซะแล้ว ก็เป็นอย่างนี้ต่อไป เป็นตัวของตัวเองให้คนด่าตามหลังกันต่อไป

เป๊ะเลยแหะ ผิดเพี้ยนไปนิดนึง

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?