GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สวัสดีจ๊ะ ยังจำกันได้มั้ย ?

สวัสดีจ๊ะทุกท่าน มีใครยังจำ ตำนานคนนี้ได้มั้ย  woon_555 ( // บอกตัวเองว่าเป็นตำนานเฉย ซะงั้น กำ  g#032)

ก่อนอื่น หลังจากห่างหายอสุราไปได้ 1 ปีแล้วมั่ง เนื่องจากถึงจุดอิ่มตัว ลองอะไรมาหมดแล้ว =w=''

วันนี้จะมาคุยอะไรกันหน่อยนิดหน่อย

อย่างแรกคือ บอทโฆษณาเต็มไปหมด พาร์ททาร์ม  พาร์ททาร์ม พาร์ททาร์ม พาร์ททาร์ม พาร์ททาร์ม พาร์ททาร์ม พาร์ททาร์ม  เต็มไปหมดเลยเว้ยยยยยย  woon_shock

ควรจะหามาตราการมาป้องกันหน่อยนะ เช่นใส่โค๊ดก่อนโพสต์ก็ดี

ตอนนี้อสุราคงพัฒนาไปไกลแล้ว ผมก็อยากบอกว่า อสุราเป็นเกม MMORPG ที่ผมรักที่สุด

เล่นยาววววว ที่สุด และเป็นเกมแรกที่ผมสามารถลองทำทุกสิ่งที่ผมต้องการทำได้ ( ไม่รวมพวกเซ็ตสวมใส่

ต่างๆ )

ตอนเป็นจีเอ็มอาสาก็สนุกมากกกกกกกกกก  g#008

ส่วนตอนเกรียนที่บอร์ดนี่ก็สนุกมากเช่นกันครับ  g#009

ผมหวังว่า อสุราออนไลน์ เกมออนไลน์ฝีมือคนไทยแท้ 100% คงจะพัฒนาไปได้อีกยาวไกล

ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกท่าน ผมคิดว่า อสุราสักวันหนึ่งคงไปต่างประเทศ(แต่ก็ไปมาแล้ว)

เปิดเซิร์ฟนอก อะไรได้หลายๆอย่าง

สุดท้ายนี้แค่แวะมาทักทายเฉยๆ ผมรักอสุรา และผมก็รักทุกคนด้วยนะ woon_sunny

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ห๊าาาาา ปีนึงแล้วเหรอเนี่ย woon_shock
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

อะไรวะ

• Jr. Member
  • **
ดีคับ ผมเลิกเล่น 4 ครั้ง กลับมาเล่น 5 ครั้งแล้วครับ 5555  g#037 g#037

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
ห๊าาาาา ปีนึงแล้วเหรอเนี่ย woon_shock

ปีนึงเลยหรอ มโนเองป่าว  woon_shock woon_shock

จำได้ดิไอเปรี้ยว 555555555

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว