GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มหมูอ้วนน่ารักจังหายไปไหนครับ ?

สงสัยอะครับ ไม่เห็น มีประกาศบอกเลย(เอ๊ะหรือตกข่าว) แล้วในบริษัทตอนนี้ มีGM คนไหนเป็นผู้หญิงมั้งอะ  g#006

แล้วบริษัทอยู่แถวๆไหนหรอครับไปเยี่ยมได้ไหม วันไหนมั้ง

มีอาหาร น้ำดื่ม แอร์ บริการไหม

มีที่นอน คอม ให้เล่นส่วนตัวไหมครับ

ป.ล. บรรทัดล่าง 2 บรรทัดไม่ต้องสนใจนะครับ หุหุ มุขเฉยๆ

TAMA

• Sr. Member
21/908 ม.5 ถ.นวมินทร์ แขวงคลองกุ่ม บึงกุ่ม

ถ้าวันไหนแวะมาหาก็อย่าลืมของฝากกันบ้างละ
  g#003

ทีที้

• Full Member
Re: จีเอ็มหมูอ้วนน่ารักจังหายไปไหนครับ ?

รู้สึกจะ จบการฝึกงาน ไปแล้วนะครับ   (ตอนนี้ ก็คงเล่นตัวหลัก เห็นนานๆครั้งอยู่  หุหุ)

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จีเอ็มไม่มีฝึกงานนะครับ จีเอ็มหมูอ้วนน่ารักจัง เขามาทำแบบ Part time
ต้องขอแก้ความเข้าใจในเรื่องนี้ด้วยนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
21/908 ม.5 ถ.นวมินทร์ แขวงคลองกุ่ม บึงกุ่ม

ถ้าวันไหนแวะมาหาก็อย่าลืมของฝากกันบ้างละ
  g#003

คอนโดน้าผมอยู่แถวนั้น หลังโรงเรียนนวมินฯเลย
แต่ตอนนี้ไปซื้อบ้านแถวลำสาลีแระ ไว้ขึ้น กทม.ค่อยไปนอนที่คอนโด จะได้แวะไปเยี่ยมละกันคับ g#009
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?