GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระโหลดเด็กหาจากไหนหว่า

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ตีไม่เคยได้เลย ความยากพอๆกับเล็บหมาในตำนานป่าวอะ

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **
ตีไม่เคยได้เลย ความยากพอๆกับเล็บหมาในตำนานป่าวอะ
ไม่อยากนะผมเคยดรอปตีไปประมาณ8ตัวดรอปเลย

The.

• The
  • Full Member
ผมว่ายากกว่าอีกนะ เล็บยังง่ายกว่าอิกกระโหลกต้องใช้สกิลตีเท่านั้นด้วยเซงมาก G#007 G#007 G#007 G#007 G#007

suprecha

• Newbie
  • *
เวลสูงๆหน่อย ค่อยไปทำสิครับ หรือรอ * ดรอป ก็ได้
แต่พอเสร็จโหลกเด็ก ไปทำโหลกซูลันต่อ ขอบอกมีทั้งง่ายและยาก+เฮง
ตัวแรกผมเล่นพระเวล99ไม่จุ ตีซูลันไป 40 ตัว ถึงดรอป เอาโหลกซูลันมาเวล ได้กาก
ตัวที่ 2 เล่นเทร(จุ6) ตีซูลัน 2 ตัว ได้เลย เอามาเวลก็ได้กากอีก
ตัวที่ 3 เล่นแอส(จุ6) ตีไป 10 ตัวแล้ว ยังไม่เห็นวี่แวว

The.

• The
  • Full Member