GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสอบถามเรื่องการจุติไอเทม

-.-

• Full Member
จะจุไอเทมให้จุ 6 นี้ หมดใบจุกันไปเท่าไหร่กันหรอคับ  g#005 g#005

K'TIPFE

• ณ สวรรค์ชั้น 7
  • Newbie
  • *
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากทราบเช่นกัน พอเป็นแนวทาง  ถึงจะต้องพึ่งดวงก็เถอะ woon_sad1

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me
จุติ 1-3 ผมใช้ใบวี เสียไป 5ใบ  (ใบแรก ติดได้จุติ1 ส่วน จุติ2ก็ใช้1ใบติด ส่วนจุติ3 ใช้ไป3ใบติด )   

ส่วน จุติ 4-6 ผมใช้ใบเทพคับ เสียไป 9ใบ (จุติ4 ใช้ไป 2ใบติด  จุติ5ใช้ไป4ใบติด ส่วนจุติ6 ใช้ไปแค่ 3ใบ ติด )

ในส่วนนี้ ผม ไม่ได้ใช้สกิวเซตจุ ช่วยจุติ นะครับ      พึ่งดวงล้วนๆ  g#001   

ยู้ฮู้ววว~~//