GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วงศายักษ์ผ่านไปแล้ว ต่อไปก็คลาส 3.2 ทหารกับเหรียญทองคลาส2 ที่สัญญาไว้นะจีเอ็ม

+Mus-มัสสึ-Tsu+

• Newbie
  • *
อย่าลืมการงานทั้งหลายที่ยังใช้ไม่ได้ด้วยนะคะ ^^; ไอพวกนักเล่นแร่แปรธาตุ ผสานพลังเวทย์น่ะ
อนาคตจะเป็นอย่างไรเราไม่รู้
อย่ายึดติดกับอดีตหรือคิดถึงแต่อนาคต
..ทำปัจจุบันให้ดีที่สุดดีกว่า..
By.me

ก็อยากโหดอะ

• Newbie
  • *
รอคำตอบเหมือนกัน
อยากให้นำเหรียญ คลาส 2ไปใช้ประโยชด้วยครับ
เช่นพวก สกิลติดตัว แบบขั้น 1 3-5เหรียญก็ยังดีครับ ปล่อยไว้ก็รกตาเปล่าๆ

ปลาทูนึ่ง

• Jr. Member
  • **

ก็อยากโหดอะ

• Newbie
  • *
ไม่ต้องไปเร่งเขาหรอกครับ 555

ผมเล่นทหารรอเพื่อจะใช้เหรียญคลาส 2 มา5 ปี

ตั้งแต่ ปรับให้มีบรรจุกระสุน ผมไม่พอใจมาก  มันควรจะเอาไรชดเชย แทนที่บรรจุกระสุนไหม
เซนเลือดก็ไม่ใช่จะเยอะนะครับ เกราะก็ไม่มากเท่าไร ขนาดสีชุดยังทำให้เซนดูด้อยค่าไปอีก
มันจึงเป็นอาชีพ ของไม่หนัก จริงไม่โดดเด่นเลย  อยากปรับให้
มันเสมอภาคกับอาชีพ อื่นมั้ง ปืนแรรก็ไม่มี ปืนอื่นก็เป็นการงาน
ที่ระดับสูงมาก  อยากให้เพิ่มแรรก็ยังดี ผมใช้ปืน60 ตั้งแต่เล่นโปรเจคบท3แล้ว
เสนอไปแล้ว ก็ได้แต่ปล่อยผ่าน รับปากก็ดองๆ ไว้

Freedom.01

• **
รอยู่เหมือนกัน ส่วนตัวแล้วเล่นทหารมันกวนตีนดีถึงจะฆ่าใครไม่ค่อยได้ แต่ก็รอดูอยู่ว่าจะมีอะไรเพิ่มเติมขึ้นมา

g#031 g#031 g#031 g#031

oh_RaymonDD

• Full Member
ระบบแต่งงานจะมาก่อนครับ  ส่วนปรับปรุงทหารยังไม่ลืมครับอยู่ในแผนปรับปรุงอาชีพครับ ส่วนกำหนดลงเมื่อไหร่ ไว้จะบอกอีกทีนะครับผม
รอกันไปละกันเพื่อน ๆ  #038 #038

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
ผมดูแล้วหนะถ้ากระทู้ไหนจีเอมสนใจเค้าจะตอบ แต่ถ้าไม่สนใจเค้าไม่ตอบหรอก(ความคิดผมหนะ)

ผมเลยอยากให้ทางทีมงานที่เคารพรักทุกท่านช่วยมาตอบหน่อยครับว่าพวกท่านมีแผนที่จะลงซี3ไหม่ของเซนหรือปืนไหม่ไหมเพราะปปืนแรร์แต่หละแพงฉิบเว่อครับ

ถ้าไม่มีก็ช่วยบอกหน่อยหนะคับจะได้ไม่ปล่อยให้ค้างคาแปปบนี้

TAMA

• Sr. Member
ผมดูแล้วหนะถ้ากระทู้ไหนจีเอมสนใจเค้าจะตอบ แต่ถ้าไม่สนใจเค้าไม่ตอบหรอก(ความคิดผมหนะ)

ผมเลยอยากให้ทางทีมงานที่เคารพรักทุกท่านช่วยมาตอบหน่อยครับว่าพวกท่านมีแผนที่จะลงซี3ไหม่ของเซนหรือปืนไหม่ไหมเพราะปปืนแรร์แต่หละแพงฉิบเว่อครับ

ถ้าไม่มีก็ช่วยบอกหน่อยหนะคับจะได้ไม่ปล่อยให้ค้างคาแปปบนี้
มีแผนที่จะปรับปรุงอาชีพเซนจูเรี่ยนครับ

ส่วนรายละเอียดรอติดตามอีกครั้งนะครับ

• **

มีแผนที่จะปรับปรุงอาชีพเซนจูเรี่ยนครับ

ส่วนรายละเอียดรอติดตามอีกครั้งนะครับ

ครับขอบคุณมากครับที่เข้ามาตอบแต่ไม่ใช้สักแต่ว่าพ้นตัวไปหนะครับ  อีกอย่างผมไม่ต้องการไรมากหรอกขอแค่มีซี3ไหม่ที่มันพอใช้หน่อย(ส่วนตัวผมคิดว่าเหรียญคลาส2อะของเซนกะพอใช้ได้อยู่หนะหรือใครคิดไงผมไม่รู้ เพราะถ้าปรับเดี่ยวก็มีคนออกมาโวยวายว่าโกงเกิน= =") เพราะเท่าที่ผมดูคนเล่นเซนเมื่อเทียบกับอาชีพอื่นนี้ค่อนข้างน้อย ยังไงผมรอพวกท่านหนะครับ^^