GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามเรื่องฉายานายพล

-.-

• Full Member
ทำไงถึงจะได้คับ  ผมเวล 99 เปนเซนไปเอาไม่ได้อ่ะ หรือเป็นเพราะสีชุด  woon_shock

ออ เรื่องนี้ผมชี้แจงไว้ตรงนี้เลยนะครับ
ถ้าเปลี่ยนสีชุดก่อนจะรับฉายาละก็ เซนจูเรี่ยน จะ กลายเป็นอีกอาชีพนึงทันทีเลย เชน สไนป์เปอร์
ไม่สามารถ ขอฉายานายพลได้ครับ
วิธีแก้คือ ล้างสีชุด รับ ฉายา เปลี่ยนสีชุดคืน
มันเป็น แผนการอันแยบยล ซึ่งผมหลงกลมา ครั้งนึง เลยแจ้งทีมงานไป
เขาตอบมา ดังเช่นด้านบนอะครับ ซึ่ง ก็ถูกของเขา

ผมเองก็พูดไรไม่ออกครับเจอคำตอบแบบนี้  ทำใจครับ

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
เหมือนผมเลย ตอนแรกนึกว่าเป็นบัค อุตส่าห์เวลทหารจน99เพื่อเอาฉายาสุดท้ายเป็นแค่ผู้กอง g#041 g#041

นานิกะ

• Jr. Member
  • **
ความจริง ไอ้พวกชุดสี นี่มันน่าจะจัดอยู่ใน คลาสของเซนจูเรี่ยน นะ เป็นแบบ เซนจูเรี่ยนคลาสไปเลย

แค่แก้บัคฉายา นิดหน่อย ก็ทำให้ผู้เล่นไม่ได้ เกมมันถึงไม่ได้เจริญไปไหนไง

ถ้าจะอ้างยังงั้น ไอ้พวกของสวมใส่ ที่มันเป็น เซนจูเรี่ยนคลาส ถ้าเปลี่ยนชุดสีก็ต้องใส่ไม่้ได้ซิ

เพราะมันนับเป็นอีกอาชีพนึงไม่ใช่หรอไง

oatcha

GoDeYeS

• **
ความจริง ไอ้พวกชุดสี นี่มันน่าจะจัดอยู่ใน คลาสของเซนจูเรี่ยน นะ เป็นแบบ เซนจูเรี่ยนคลาสไปเลย

แค่แก้บัคฉายา นิดหน่อย ก็ทำให้ผู้เล่นไม่ได้ เกมมันถึงไม่ได้เจริญไปไหนไง

ถ้าจะอ้างยังงั้น ไอ้พวกของสวมใส่ ที่มันเป็น เซนจูเรี่ยนคลาส ถ้าเปลี่ยนชุดสีก็ต้องใส่ไม่้ได้ซิ

เพราะมันนับเป็นอีกอาชีพนึงไม่ใช่หรอไง
LIKE

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ทีมงานแมร่ง กระดอ มากเลย เสียอารมณ์สัตว์ๆ

พวกมึงไม่อยากทำงานมากกว่า เลยอ้างนู๊นอ้างนี้

กรูสงสัยตั้งแต่เวล80ละ มา99 นี้ เลยหาข้อมูล

เพราะอย่างนี้แหละ เกมส์ถึงได้ชิปหายไปเรื่อยๆ

http://wiki.asura.in.th/index.php/%E0%B8%89%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%9E%E0%B8%A5

Rabbi

• Newbie
  • *

woon_yes woon_yes

.PuNlSHER.

• **
ผมก็เสียรู้ไปรอบนึง งามไส้เลยคับ อิอิ แต่ตอนนี้แก้ละ