GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แผนพัฒนา ปรับสมดุลแต่ละอาชีพ(นรก)

--SoDaZa--

• Jr. Member
  • **
ผมยังไม่ได้เข้าไปลองในส่วนของนรกนะครับ แต่เท่าที่ดูมาที่มีคนออกมาเรียกร้องต่างๆนาเกี่ยวกับบางอาชีพ

ผมก็ไม่เห็นด้วยอย่างแรง(กำพวกที่ออกมาบ่นนะครับ)

เพราะมันยังอยู่ในขั้นตอนปรับสมดุล(ซึ่งนานๆจะมีทีมงานที่จริงจังมารื้อแผงสกิลแล้ววางระบบใหม่)

ผมขอดูไปเรื่อยๆนะครับ เอาแบบว่าให้มันเสร็จทุกอาชีพ ทั่งมนุษย์และเผ่าอสุรา เอาใจช่วยนิดหน่อยเพราะสมดุลมันห่างหายไปนาน

ปล.รีบๆทำออกมาก็ดีนะครับหลายอาชีพที่หวังแจ้งเกิดอยู่ยังมีอีกเยอะเลย woon_love