GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
เรื่องลายเซ็นต์รูปอะครับ ถ้าจะลบ ขอแค่ลบแต่ภาพ

จะได้ไหมครับ บางครั้งผมเอาลิงค์อะไรมาลง หายากๆ หายหมดเลย ขอร้องละ

เก็บไปพิจารณาด้วยนะครับ ว่า ข้อความหรืออะไรที่ไม่มีความผิด จะไปลบทำไม ?

nightjusmin

• Full Member
ลายเซนเค้าแก้หลายรอบจนขี้เกียจตั้งใหม่แระ เพราะพี่แถ๋แกตามลบทุกรอบอะ น่าเบื๊อน่าเบื่อ  g#033 g#033 g#033

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เรื่องลายเซ็นต์รูปอะครับ ถ้าจะลบ ขอแค่ลบแต่ภาพ

จะได้ไหมครับ บางครั้งผมเอาลิงค์อะไรมาลง หายากๆ หายหมดเลย ขอร้องละ

เก็บไปพิจารณาด้วยนะครับ ว่า ข้อความหรืออะไรที่ไม่มีความผิด จะไปลบทำไม ?

ทำไมไม่สร้างไฟล์ text เก็บไว้ล่ะครับ  g#025
หรือถ้ากลับหายก็ pm ส่งหาตัวเองเอาก็ได้ ผมใช้วิธีนี้เก็บงานบ่อย g#022
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานได้ประกาศกฎการใช้เว็ปบอร์ดไปแล้วครับ ผู้เล่นสามารถเข้าไปดูได้ที่ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0 ครับ

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• Jr. Member
  • **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
ไม่มีกฎ จีเอ็มห้ามแถเรอะ  g#035
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

SuNFiRE

ถ้าผมแถหรือกลับคำพูดก็แย้งได้เลยครับ แต่ขอลิ้งค์ ที่ข้อความเดิมอยู่มาเป็นหลักฐานด้วยนะครับ

ไม่ใช่แค่มาบอกว่าทีมงานเคยพูดอย่างงั้น อย่างงี้ ลอยๆ ครับ

และข้างบนนั้นผมก็ไม่ได้แถครับกฎมีอยู่จริงครับกดที่ ลิ้งค์ เข้าไปดูได้เลยครับ

nightjusmin

ถ้าผมแถหรือกลับคำพูดก็แย้งได้เลยครับ แต่ขอลิ้งค์ ที่ข้อความเดิมอยู่มาเป็นหลักฐานด้วยนะครับ

ไม่ใช่แค่มาบอกว่าทีมงานเคยพูดอย่างงั้น อย่างงี้ ลอยๆ ครับ

และข้างบนนั้นผมก็ไม่ได้แถครับกฎมีอยู่จริงครับกดที่ ลิ้งค์ เข้าไปดูได้เลยครับ
ก็มีทีมงานบางตัวเอ๊ย!!!บางคนคน แอบลบหลักฐานไปแร้วนี่นาาา
 woon_555 woon_555 woon_555

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
เรื่องของมุงดิไอควาย PMไปก็ได้ตั้งบอร์ดหาไร ไอกากก

SuNFiRE

ใจเย็นๆ ครับพี่น้อง เรื่องแค่นี้ไม่เห็นต้องด่ากันเลยครับ

ใจเย็นๆ ครับพี่น้อง เรื่องแค่นี้ไม่เห็นต้องด่ากันเลยครับ

ผมต้องการคำตอบว่าได้หรือไม่ครับ แล้วมีเหตุผล อะไรที่ต้องลบข้อความทั้งหมด??

ถ้าหากข้อความนั้นเป็นข้อความสำคัญแล้วหาไม่ได้อีกละครับ จะทำอย่างไ ร??

ลบแค่ภาพก็พอมั้งครับ ทำได้ไหม ?

SuNFiRE

ถ้าเป็นผมเห็นเองผมจะลบแต่ url รูปครับ เหตุผลที่มีกฎข้อนี้คือรูปบางรูปที่มีขนาดใหญ่เกินไปอาจจะรบกวนผู็เล่นท่านอื่นที่เข้าไปดูกระทู้เดียวกับที่ผู่เล่นโพสข้อความไว้ครับ

Red Division

• Jr. Member
  • **
  • Car Music
ถ้าเป็นผมเห็นเองผมจะลบแต่ url รูปครับ เหตุผลที่มีกฎข้อนี้คือรูปบางรูปที่มีขนาดใหญ่เกินไปอาจจะรบกวนผู็เล่นท่านอื่นที่เข้าไปดูกระทู้เดียวกับที่ผู่เล่นโพสข้อความไว้ครับ
g#017 g#017 g#017

nightjusmin

ปัญหา คือ ค้างคาวไม่ได้ทันได้เห็น เพราะไอแถเห็นก่อน เล่นลบซะเกลี้ยงกริบเลย  g#037 g#037 g#037

ปัญหา คือ ค้างคาวไม่ได้ทันได้เห็น เพราะไอแถเห็นก่อน เล่นลบซะเกลี้ยงกริบเลย  g#037 g#037 g#037

Yes. นี้แหละปัญหา รบกวนพี่ค้างคาวไฟ ช่วยบอกพี่ทีมงานที่ดูแลเว็บบอร์ดต่อๆกันด้วย