GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เจอ"เทพ" ฆ่า ทำอย่างไร เทคนิคแบบเกรียนๆ by<พลังโจมตีสุดแรงเกิด> [เอาฮา]

หมายเหตุ: กรุณาอย่าเอาสาระ มากกับกระทู้นี้  ซึ่งมันมี เนื้อหาที่ไม่เหมาะสมกับเยาวชนอายุต่ำกว่า 3 ปี

มีแต่ข้อความไร้สาระ กรุณาใช้วิญญาณในการรับชม

หมายเหตุ 2 : กระทู้นี้ทำเพียงเอาฮาเท่านั้น

ถ้าทีมงานพบไม่เหมาะสม สามารถลบได้ตามดุลยพิจนิจ

เจอ"เทพ" ฆ่า ทำอย่างไร เทคนิคแบบเกรียนๆ by<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>

1. มันฆ่าได้เราฆ่ากลับ  เก่งแค่ไหนไม่กลัว ฆ่ามันไปซะ ฆ่ามันไปซะ ถึงแม้เราจะแพ้

ก็ฆ่าัมันไปซะ แนะนำว่าให้มี ใบประกันไว้หน่อย พอตายจะได้ตื่นมาฆ่ามันทัน(หรือโดนมันฆ่าวะ) ก

2. หมาหมู่ ทำไรไม่ได้ ก็เีรียกพวกมา รุมกระทืบ ฯลฯ ให้ตาย 5 คา *** 

3. อ่อนแปดทิศ น้อมมวย  สู้ไม่ได้อะครับพี่ บอกไปเลย พี่ๆ พอแล้ว เลิกเล่น ผมจะไป FAP อะพี่ อย่าพึ่ง

ขวางดิ หรือ บอกว่า ตัวที่กำลังแฮค อยู่ที่แมพหมาป่า แล้วเราอยู่หน้าไซร์โดนฆ่าก็บอกจะไปเอาของ

เดี๋ยวค่อยกลับมาฆ่า(เฮ้ยไม่ใช่ละ)

4. แฮคตัวมันซะ จัดการง่ายๆ แฮคตัวมันซะ แล้ว เอาของมันมา ใส่้ตัวเราซะ !! ( แต่ไม่สนับสนุนน๊ะจ๊ะ 55 )

5. ด่า*** ฆ่า กรุดีนักใช่ปะ ได้ ขอให้พ่อ^@#*@!%^#&! แม่ ^&@*$&*( ช่างแม่ม ระบายย 555

6. เซฟภาพคนอื่นที่ขายเอ็ม หรือ ทำผิดกฏ ต่างๆ แล้วมาตัดต่อ ลงบอร์ดว่ามันทำผิด เราจะได้ไม่โดน

ไอ่ พวกเทพรังควานอีกต่อไป ( แนะนำขอเนียนๆ )  #038

7. อวด เฮ้ย โดนฆ่า ภิภพ อวดไปเลยว่า สวรรค์ป่าว ถ้าหากมันเล่นเซิร์ฟเดียวมันก็กลัวเราจริงปะ ??

บอกไปเลย ว่าโด่ ไม่กล้าอะดิ เก่ง แต่ภิภพ 555( แต่ถ้ามันมี สวรรค์เทพๆอีกก็ซวยไป ) ระวัง มันสวนกลับมาว่า

"โด่ อย่าเก่งแต่สวรรค์ดิวะ มาภิภพนี้มา" ... เงิบบบ 555555

8. ถวายทาน  บอกไปเลยว่า พี่ ถ้าพี่ไม่ฆ่าผม พรุ้งนี้ผมจะไปฆ่าพี่ เฮ้ยย จะซื้อเส้นให้กล่องนึงไรเงี้ย ก็ว่าไป..

9.  ขอที่อยู่  เมื่อได้ที่อยู่้มันแล้ว จัดการ ส่งบอม หรือ คาร์บอมไปบึ้มบ้านมันซะ ถ้าบ้านมันพอที่เราจะ

เดิน หรือ นั่งรถไป ใกล้ๆ จัดการเอา น้ำมันลาดบ้านมันแล้ว จุดไฟซะ

10. กลับลำ ทำตัวดี  ในเมื่อสู้มันไม่ได้ก็เรียกลูกพี่ไปซะ แอดเพื่อน + อยู่กิลด์ เป็นลูกน้องมันซะ

จะได้ไม่โดนมันฆ่า

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
พูดไรมันไม่ฟังเลย   woon_no    ซิบไป ทั้งขอโทด ทั้งด่า และอื่นๆ  มันไม่รู้สึกเลย   ยิ่งฆ่าเรามากกว่าเดิมอีก g#011

กิลก็ออนอยู่คนเดียว  จะเข้ากิลก็ต้องเสียตังอีก

สรุป  กดX ไปซะ  g#035

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• Jr. Member
  • **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
รกบอรด์พูดตรงๆ woon_sunny

นายก็รกกระทู้นี้ เหมือนกันนะ  woon_5555
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ขอเพิ่มอีกข้อครับ

11.รอมันหันหลังให้แล้วเหยียบเงามันครับ ขยี่ๆ เลยเอาให้สะใจ แล้วก็ โกยแนบ เลยครับ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ขอเพิ่มอีกข้อครับ

11.รอมันหันหลังให้แล้วเหยียบเงามันครับ ขยี่ๆ เลยเอาให้สะใจ แล้วก็ โกยแนบ เลยครับ
g#037 g#037
จีทำระบบดวงอาทิตย์จิ  กลางวันแดดแรง ลดเลือด1   เงาของคนจะใหญ่ขึ้น  g#037