GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอทราบอะไรนิดหน่อยเกี่ยวกับ VIP

สาวๆ อคาเดมี่พูดจาดีขึ้นนี้ยังไงหรอครับ บอกที มันต่างกันยังไง ก่อนใช้ - หลังใ้ช

พอดีไม่ได้ทดลองนาน( ไม่มีงบ ) ใครมีช่วยทดลองทีนะครับ ขอบคุณมาก

นานิกะ

• Jr. Member
  • **
มีวี ฝากของ ถอนของ ไม่เสียตัง npc อะคาเดมี่ พูดจาไพเราะเสนาะหูมากขึ้น เช่น

จาก "มีอะไรให้ข้าช่วยหรือเปล่าคะ ท่านนักเดินทง" เป็น "มีอะไรให้ดิฉันรับใช้คะนายท่าน"

มีวี ฝากของ ถอนของ ไม่เสียตัง npc อะคาเดมี่ พูดจาไพเราะเสนาะหูมากขึ้น เช่น

จาก "มีอะไรให้ข้าช่วยหรือเปล่าคะ ท่านนักเดินทง" เป็น "มีอะไรให้ดิฉันรับใช้คะนายท่าน"

เอ่อ ครับ ขอบคุณมาก

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ไม่มีผลกับการเล่นหรอกเพราะส่วนมาก  ไม่ได้อ่านหรอก กดตามความคุ้นเคยโดยส่วนมาก

จริงไหม  woon_huh

ทีที้

• Full Member
ไม่มีผลกับการเล่นหรอกเพราะส่วนมาก  ไม่ได้อ่านหรอก กดตามความคุ้นเคยโดยส่วนมาก

มีนะ   ไหนจะค่าประสบการณ์ที่เพิ่มขึ้นมา   หรือ  ค่าประสบการณ์ที่เสีย เวลาตาย   ยิ่งเวลสูงๆในเซิร์ฟ สวรรค์ หรือ ดาวดึงส์  ตายที แทบร้อง

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

มีนะ   ไหนจะค่าประสบการณ์ที่เพิ่มขึ้นมา   หรือ  ค่าประสบการณ์ที่เสีย เวลาตาย   ยิ่งเวลสูงๆในเซิร์ฟ สวรรค์ หรือ ดาวดึงส์  ตายที แทบร้อง
พูดถึงเฉพาะที่อะคาเดมี่พูดไฟเราะขึ้นอะ

ส่วนเปอก็ขึ้นดีอยุหรอก แต่ที่เวลมันหายากต้องไปอยุกะกิลใหญ่ๆ ตี้โขนดูดก็หาตี้ที่มันว่างยากด้วยสิ
EXPที่เสียไปก็ทำใจ กว่าจะได้แต่ละเปอมันยากเย็นมาก  เข้าใจคับ