GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พอจะมีกระทู้ แนะนำ พวกผู้เล่นใหม่บ้างไหมครับ

theemeter

• Newbie
  • *
แบบว่าหากระทู้ที่แนะนำ/อธิบาย ฯลฯ ให้แก่ผู้เล่นใหม่ไม่เจอเลย  woon_huh
เคยเล่นแบบในคอมมานานมากแล้ว(เล่นแบบงูๆปลาๆ)  g#020 เห็นว่ามีในมือถือเลยอยากลองโหลดมาเล่นดู
ใครพอมีคำแนะนำบ้างไหมครับ เล่นใหม่แบบไม่มีอะไรเลยควรเริ่มยังไง หรือใครมีลิ๊งค์มาแปะไว้ก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ  woon_yes

nonstop

• Jr. Member
  • **
เกมนี้มันมีหลายแนวในเลือกทำ

บางคนเล่นเน้นให้เทพตีปราสาท pk แบทเทิ่ล

บางคนเน้นสะสมของแฟชั่นนั่งแชทชิลๆ

บางคนก็เน้นทำการงาน หาของซื้อขาย

ฯลฯ

จขกท อยากเล่นแบบไหนก็ลองถามไว้เดี๋ยวก็คงมีคนมาตอบ

theemeter

• Newbie
  • *
เป็นพวก Solo Player น่ะครับ (ไม่มีคนคบ  g#015)
อารมณ์แบบ อยากเก็บเวลไปเรื่อยๆ ชิวๆ (มีอาชีพไหนเก็บเวลง่ายๆบ้าง ผู้เล่นใหม่ไม่มีของอะไรเลย หาของจากเควส..เควสนักล่าอะไรสักอย่าง..ใส่จนเวล 99 เลยได้ไหม)  woon_yes

aoao111

• Newbie
  • *
ผมเล่นแอสมีด(ไว้ตีสดกับแทงหลัง)แต่อัพปาบอล(ไว้เป็นสกิวหมู่แรงๆ)อะเวลง่ายอยู่นะของก็ใส่ฉมังเดิมมีดใส่ไรก็ได้เวลง่ายอยู่นะแต่จะให้ดีต้องมีพัธมิตรเงาด้วย

ปล.ต้องขยันหาตังซื้อบอลด้วยนะ #038