GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นรกงับนรกงับ อิอิอิอิอิ

woon_sunny

ผมเห็นทีไรผมละเหนื่อยกับคำพูดของตุ๊ดเห็นแก่ตัวเจรงๆเลย

อ้วนป่ะล่ะ !! YesSure

• Newbie
  • *
OMG โดเนทใบชาเขีบวด่วนๆ  !! woon_shock

เถื่อนจริมๆแถวนี้ g#002 g#002

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
สิ่งที่ผมไม่เห็นด้วยในกระทู้นี้คือ

1.พื้นที่กิลด์มันก็เป็นพื้นที่ที่ค่อนข้างส่วนตัว ถ้าเค้าให้เราเข้าไปอยู่ในกิล นั่นหมายความถึงการไว้ใจกันระดับนึง การแคปภาพสมาชิกในกิลเดียวกันมาลง สิ่งที่แสดงความต่ำออกมา อาจจะเป็น จขกท มากกว่าตัวเป้ เค้านะครับ ถ้าจะไม่ชอบหน้าใครยังไง แต่ก็ไม่ควรจะเอาชนะด้วยการเอาเปรียบแบบนี้ครับ อย่าพยายามทำให้เกมมันไม่น่าเล่นสิ

2.ภาษาที่คุณใช้มันกำลังเป็นการเหยียดเพศที่ 3 ซึ่งผมไม่เห็นด้วยเท่าไหร่ ถึงเป้เค้าจะเป็นตุ๊ดก็ตามครับ
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
มึงเอาตัวกู เป็นตัวกลางใน การแอบกัดหรอสัสเติ้ล

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร ngern. , Shr. , Counting , Paenalukmakmak , Away. , -Kalista. ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ